ผู้เขียน หัวข้อ: สเปอร์สมควรได้ไป UCL มั้ยครับ  (อ่าน 3391 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

• Hero Member
สเปอร์สมควรได้ไป UCL มั้ยครับ
« เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 18:56:35 »
คิดว่าสเปอร์สมควรจะได้ไป UCL มั้ยครับ เหนื่อยมาทั้งฤดูกาล พอจบฤดูกาลด้วยอันดับ 4 กลับต้องไปเตะยูโรป้าซะงั้น

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
Re: สเปอร์สมควรได้ไป UCL มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 25, 2012, 22:20:23 »
ก็กฎเค้าตั้งมาแบบนั้นอ่ะ
คือก็รู้ๆกันอยู่นะ ว่าถ้าอยากไป UCL ให้ได้แน่ ต้องให้ได้ไม่ต่ำกว่าที่ 3
เพราะที่ 4 มันจะเป็นแบบนี้เหมือน Liverpool เมื่อก่อน

สำหรับผม ไม่สมควร เพราะว่าทำได้ต่ำกว่าที่ 3

ออฟไลน์ Fly to dream

Re: สเปอร์สมควรได้ไป UCL มั้ยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 02:41:12 »
สมควร แต่ต้องไปเตะตั้งแต่รอบคัดเลือก
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 13:38:46 »
ไม่สมควรในเมื่อกฎมีแบบนี้ก็ต้องทำตาม

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 13:43:26 »
น่าจะเอาเฉพาะที่ 1 เท่านั้นด้วยซ้ำ    แชมเปี้ยน รองแชมป์ รองของรองแชมป์ลีก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Armo

• Full Member
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 26, 2012, 14:37:38 »
กลัวว่าจะมีอีกคำถามตามมาว่า เชลซีสมควรได้ไป UCL มั้ย เพราะได้แชมป์แถมอุตส่าห์ชนะบาร์เซโลน่าที่ใครๆ ก็บอกว่าเป็นทีมอันดับ 1 ของโลกได้ เหนื่อยรากเลือดไม่แพ้กัน ผมว่ายังไงกฎก็ต้องเป็นกฎครับ ;)
ปล.ผมไม่ใช่แฟนเชลซีนะครับ ;D