ผู้เขียน หัวข้อ: Shark Fin สำหรับ OEM New Camry 2012 ver. จีนแบบในรูปหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ  (อ่าน 10160 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
Shark Fin สำหรับ New Camry 2012 ver. จีน แบบในรูปหาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ

ถ้ากลัวผิดกฎหลังไมค์มาก็ได้ครับ

อยากได้แบบนี้ตรงรุ่นเลยครับ

จากในรูปเป็น Camry HEV ver. China ครับ

ขอบคุณมากครับ

อีกรูปครับ

อยากได้ทรงนี้

OEM part เลยครับ

ปล. กระจังหน้า Hybrid สามารถมาใส่กันชน 2.0G/2.5G ได้ด้วยไม๊ครับ
เห็น ver. จีนใส่กันได้

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
ทำไมที่จีนรถดูดีกว่าเราหว่า Option ก็เยอะกว่าเรามาบ้านเราโดนตักออกเพียบ  :P

ออฟไลน์ PREM

ทำไมที่จีนรถดูดีกว่าเราหว่า Option ก็เยอะกว่าเรามาบ้านเราโดนตักออกเพียบ  :P

ดีกว่าตรงไหนบ้างครับ?
2014 Mazda CX-5 2.5 S
2016 Volvo XC60 D4 
2019 Honda Jazz RS+
2020 Volvo V60 T8 Inscription
2022 Mazda CX-30 SP

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า

ดีกว่าตรงไหนบ้างครับ?
อย่าง ทีด้า อัลมีร่า ที่ในจีน ได้ซันรูฟ แต่ไทยก็ไม่มีและอะไรอีกหลายอย่าง

อย่าลืมกลับมาเรื่อง Shark Fin ของผมนะครับ

ออฟไลน์ DEAR[^,^]

ผมว่าที่รถดูดี อาจจะเป็นเพราะว่า Location รึเปล่าครับ ส่วน Shark fin ตามเว็บซื้อขายของแต่งทั่วๆไป ไม่ก็คลอง... น่าจะมีอยู่ครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
อย่าลืมกลับมาเรื่อง Shark Fin ของผมนะครับ
บางทีลองถามศูนย์ดู เขาอาจสั่งให้ได้ครับ
ไม่ก็พี่ลองดูในคลับนั่นแหละเดี๋ยวก็น่าจะมี เพราะติดแล้วมันสวยมากครับ
พอมีCamryรุ่นนี้เยอะๆอาจมีคนสั่งมาขาย
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ chaivat

• Full Member

สวัสดีครับ
ผมเห็นในห้อง ซื้อ/ขายของเวป EX ลองตามไปดูครับ

http://www.lancer-exclub.com/forum/index.php?topic=16634.0

ผมว่าที่รถดูดี อาจจะเป็นเพราะว่า Location รึเปล่าครับ ส่วน Shark fin ตามเว็บซื้อขายของแต่งทั่วๆไป ไม่ก็คลอง... น่าจะมีอยู่ครับ

น่าจะของเกรดไม่ค่อยดีครับ

อยากได้ part แท้ๆ

บางทีลองถามศูนย์ดู เขาอาจสั่งให้ได้ครับ
ไม่ก็พี่ลองดูในคลับนั่นแหละเดี๋ยวก็น่าจะมี เพราะติดแล้วมันสวยมากครับ
พอมีCamryรุ่นนี้เยอะๆอาจมีคนสั่งมาขาย

อยากสั่งมาเองเลย แต่ไม่รู้แหล่ง

ติดแล้วสวยมาก ของแท้ๆ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
ไฟหน้าจีนนั้นเป็นโปรเจคเตอร์ แต่บ้านเราเป็น LED ครับ

ปล.ครีบฉลามนั้นถ้าตอบแบบกำปั้นทุบดินนั้นคือ หาได้ตามร้านแต่งรถ
แต่ถ้าอยากได้แบบแท้ๆ รอดูที่ toyodiy เพื่อดูรหัส Part ครับ
(แต่ตัวเลขนั้นจะอิงกับบ้านเราไม่ได้นะ)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออนไลน์ kimmeng21

อยากสั่งมาเองเลย แต่ไม่รู้แหล่ง

ติดแล้วสวยมาก ของแท้ๆ

สั่งจาก ebay เลยคับ เราไปดูใน ebay ก่อน ถ้ามีเราไปให้เว็บที่เค้ารับสั่งของจาก ebay สั่งมาให้เราก็ได้นั่งจ่ายเงินรออย่างเดียว  ;D

จริงๆน่ะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤษภาคม 26, 2012, 22:04:50 โดย kimmeng21 »
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ไฟหน้าจีนนั้นเป็นโปรเจคเตอร์ แต่บ้านเราเป็น LED ครับ

ปล.ครีบฉลามนั้นถ้าตอบแบบกำปั้นทุบดินนั้นคือ หาได้ตามร้านแต่งรถ
แต่ถ้าอยากได้แบบแท้ๆ รอดูที่ toyodiy เพื่อดูรหัส Part ครับ
(แต่ตัวเลขนั้นจะอิงกับบ้านเราไม่ได้นะ)

ได้ part มาแล้ว ทำไงต่อครับ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control

ได้ part มาแล้ว ทำไงต่อครับ
PM ไปแล้วครับ
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ M Performance

สนใจของ Prius มั้ยครับ? มีของเลยในไทย
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

สนใจของ Prius มั้ยครับ? มีของเลยในไทย

มีรูปไม๊ครับ

ออฟไลน์ M Performance

http://thaipriusclub.com/webboard/index.php?topic=3569.0

ลองดูครับ ผมจะสั่งมาใช้กับรถผมเหมือนกัน prius นะครับ
แต่ Camry ต้องลองโทรไปถามผู้ขายดูครับ
My Current Collection  8)

'13 Honda CR-V 2.4 EL 4WD
'14 Mercedes-Benz E200 Coupe AMG Dynamic
'16 Mercedes-Benz GLC 250 d 4MATIC OFF-ROAD
'19 BMW 320d GT M Sport
'22 Nissan Kicks e-Power VL Autech

http://thaipriusclub.com/webboard/index.php?topic=3569.0

ลองดูครับ ผมจะสั่งมาใช้กับรถผมเหมือนกัน prius นะครับ
แต่ Camry ต้องลองโทรไปถามผู้ขายดูครับ

เคย search เจอแล้วครับ เมืองนอก 69 USD รวมทำสี

BIZZARE

• บุคคลทั่วไป
เรื่องกระจังหน้า

เดียวพรุ่งนี้ผมเข้าไปที่ 0 จะเข้าไปถามครับ

คันไม้คันมืออยากเปลี่ยนมากเลยครับ

เรื่องกระจังหน้า

เดียวพรุ่งนี้ผมเข้าไปที่ 0 จะเข้าไปถามครับ

คันไม้คันมืออยากเปลี่ยนมากเลยครับ

order แล้ว ของมาแล้วครับ