ผู้เขียน หัวข้อ: อยากแสดงความรูสึกจังครับ  (อ่าน 25432 ครั้ง)

ออฟไลน์ ghia

• Full Member
  • the power of bear
อยากแสดงความรูสึกจังครับ
« เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 17:14:11 »
แบบว่าอ่านบทความต่างๆตรงหน้าแรก
ที่เป็นฝีมือเขียนของท่านต่างๆ
บางครั้งมันมีความรู้สึกอยากจะแสดง
ความรู้สึก
ความคิดเห็น
คำเสนอแนะ
คำถาม
ความเกรียน เอ่อ......อันนี้ไม่น่าแสดง
หรืออะไรก็ตามแต่
มันมีที่ให้แสดงออกตรงไหนรึเปล่าครับ
คือผมหาไม่เจอครับ

หรือถ้ามันยังไม่มีก็อยากจะให้มีครับ
เผื่อผมจะได้เขียนบอกรักคนเขียนบทความได้อย่างฉับพลันทันใด อิๆๆๆๆ
???????????? ??????????? ????????????????? ????????????????????? ??????????????????? ???????????????? ?????????????????????? ???????????????????? ???????????????? ???????????????? ????????????????? ??????????????????

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: อยากแสดงความรูสึกจังครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 04, 2009, 23:26:32 »
อยากเขียนอะไรบ้าง เชิญได้ที่เว็บบอร์ดเลยครับผม
แต่ สำหรับรีวิวนั้น ต่อจากนี้ อาจจะตั้งกระทู้รีวิว ให้แสดงความเห็น เรื่องรถรุ่นนั้นๆไว้ให้เมื่อทำรีวิวเสร็จแล้วหนะครับ