ผู้เขียน หัวข้อ: ใครที่จองไว้จะเปลี่ยนใจรอมั๊ย ถ้า fiesta เผยโฉมในงาน Paris Motorshow แบบนี้  (อ่าน 6230 ครั้ง)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
ภาพ rendering จากเวป Theophiluschin.com ครับ

อิอิ ยังกะเอา ford ecosport มาโหลดเป็นรถซีดาน
  ::)

ออฟไลน์ PAN

รู้สึกว่าตัวปัจจุบันที่ขายตอนนี้ จะลงตัวกว่า ::)

ออฟไลน์ Wayfarer-R

อยากเห็นด้านหลังว่าจะมีการเปลี่ยน ปรับปรุง ไฟท้ายมั้ย

ออฟไลน์ Fly to dream

รอดูแบบจริงดีกว่าครับ มันน่าลงตัวกว่านี้
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Chris Evn

ไม่สวยเลยยย  :-[

ออฟไลน์ XL_SiZe

สวยครับ
แต่.. หน้าตาเหมือนรถทรงใหญ่แบบ SUV
เลยดูขัด ๆ กับขนาดไซน์ของตัวมัน รถเล็กน่าจะทำหน้าตาจิ้มลิ้มกว่านี้

ออฟไลน์ ait

• Jr. Member
  • **
เหมือนยืนอ้างปากหวอ ตลอดเวลาเลย

NgoH

• บุคคลทั่วไป
อยากเห็นด้านหลังว่าจะมีการเปลี่ยน ปรับปรุง ไฟท้ายมั้ย

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 11, 2012, 19:53:12 โดย Negrito »

ออฟไลน์ udis

รุ่นเดิมลงตัวกว่าครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
สำหรับผม ผมว่าไม่ลงตัวเลย
แต่สาวก Aston Martin น่าจะชอบนะครับ
ปากแบบนี้ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ขอบคุณครับ อืม ไฟท้ายเหมือนเดิม นึกว่าจะปรับปรุง เปลี่ยนแปลงมั่ง