ผู้เขียน หัวข้อ: -- เตือนใครอยู่ชลบุรี จะไปใช้บริการ ร้าน รักรถคาร์แคร์ --  (อ่าน 41957 ครั้ง)

ออฟไลน์ sundown55

• Sr. Member
ผม คนชลบุรี ล้างร้าน moly care ตรงถนนพระยาสัจจา อ่ะครับ ใกล้ๆ ร้านก๋วยเตี๋ยวเจียง(เจ๊หมวย) อ่า ร้านสีเหลืองๆ  :) ก็โอนะครับ

ออฟไลน์ eRaJap

• Jr. Member
  • **
  • ~ ไม่ว่าจะทุกข์ หรือสุข ก็อยู่ที่จะมอง ~
ผมใช้รถมา 1 ปี เกือบๆจะ 2 ปี แล้ว

ล้างเอง ลงแวกซ์เอง ดูดฝุ่นเอง เคลือบยางเอง เช็คคอนโซลเอง

เหนื่อยแต่ภูมิใจดีครับ อิอิ

ปล ผมก็อยู่อพาทเม้นท์ที่ชลบุรีเหมือนกัน แต่เวลาล้างก็ไปหาสถานที่ล้างเอา แถวอมตะนครมีหลายที่อยู่ครับ พวกหยอดเหรียญอะครับ อิอิ เสียประมาณ 60 บาท ได้รถเอี่ยมๆเลย แต่เหนื่อยนะ ล้างรถทีนึง 6 ชั่วโมง

น่าสนใจค่ะ หยอดเหรียญล้างเอง พอทราบมั๊ยค่ะว่าแถวบางแสนมีหรือป่าว

ออฟไลน์ golf15400

• Newbie
  • *
ผมล้างตรงข้าม ร้านซอกแซก บ้านสวน ก็โอเคนะ
GOLF15400