ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนีุ้ศูนย์ที่ไหนจองแค็ปติว่าได้รถเร็วสุดครับแล้วใครที่พึ่งออกรถมาได้ของแถมส่วนลดอ่ะ  (อ่าน 2926 ครั้ง)

ออฟไลน์ thanakorn

• Full Member
ที่ชลบุรีมีแต่ไม่ต่ำกว่า3เดือนเลยครับตัวดีเซล ของแถมมีแค่ประกันชั้น1 กับพรบ และกรอบป้ายผ้ายาง ทำไมรู้สึกน้อยจังและรอรถนานมาก
ที่จันทบุรี รอ 6เดือน นานมาก ใครทีพึ่งซื้อมาพี่เอ็มหรือโพสมาบอกหน่อยครับขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ Q

• Full Member
เซลเค้าว่าตั้งแต่เดือนนี้ โรงงานเชฟจะหยุดผลิตแคปติวา เพราะจะไปผลิตเทรลเบเซอร์ กะโซนิคแทน แคปจะมาอีกทีตอนเดือนตุลา

ออฟไลน์ ccr4334

• Jr. Member
  • **
 :D เมื่อวานพึ่งผ่านศูนย์เก็บรถของเชฟที่วัดมะเดื่อ แถวบางบัวทอง จ.นนทบุรี

ยังเห็นจอดตากแดดกันอยู่เต็มเลยครับ แต่สีขาวเยอะ

ออฟไลน์ apinui

• Hero Member
มีแต่รุ่นเบนซินอะตอนนี้ รถจอดเกลื่อน

แต่ดีเซล หมดเกลี้ยง

(ถามเพื่อนมา )