ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอนึกออกบ้างครับ  (อ่าน 2521 ครั้ง)

ออฟไลน์ bmwmania

• Full Member
ใครพอนึกออกบ้างครับ
« เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 07:55:16 »
มีหนังสือหรืออะไรสักอย่างเกี่ยวกับรถนี่แหละ ที่มีให้สมัครบน itune อ่ะครับ ไม่ทราบว่ามีของอะไรบ้างนอกจาก topgear
 รบกวนหน่อยครับ ผมจำไม่ได้อ่ะครับ
ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Re: ใครพอนึกออกบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 12:29:13 »
ผมไม่แน่ใจครับ

นิตยสารรถยนต์ ในต่างประเทศ ตอนนี้ ให้สมัครบนเว็บ มีเยอะครับ

Car & Driver  Motor Trend อันนี้ก็ให้อ่านบท Zinio ครับ นี่คือเท่าที่ทราบ

นอกนั้น ส่วนใหญ่  ของบ้านเรา ตอนนี้ ก็มี MO e Mag , I am Car ที่ให้โหลดใน เว็บ แบบ PDF File หนะครับ

ออฟไลน์ Deaw_BenZ''

• Sr. Member
Re: ใครพอนึกออกบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 12, 2009, 18:23:51 »
เมื่อไหร่ Thai Driver จะออกหว่า รอนานและ ยังไม่ส่งมาให้ที่บ้านซะที