ผู้เขียน หัวข้อ: หา review ของ fortuner ไม่เจออ่ะครับ รบกวนช่วยบอกด้วยนะครับบบบ  (อ่าน 4184 ครั้ง)

ออฟไลน์ skinoren

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับบบ

ออฟไลน์ Ohmmypp

• Hero Member
โฉม BMC ยังไม่มีอ่ะครับ มีแต่โฉมไมเนอร์เช้นจ์ก่อนหน้า น่าจะยังอยู่เว็บเก่า ลอง google ดูครับ

review fortuner J!MMY เทือกๆ นี้
JC TU #54

ออฟไลน์ PAN

• Hero Member
มีแต่ตัว MC อะครับ เว็บรถออนไลน์ = =" BMC พี่Jimmy  บอกรอตัว 5 speed ออกมา แล้วจะทำรีวิวครับ

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากๆครับ เปิดหาตามที่บอกเจอละครับ ;D
แต่จิงแล้วจะหาตัวเก่าสุดเลยอ่ะครับ 555555 เผอิญจะซื้อมือสองอ่ะครับ
มีไรแนะนำได้นะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ  :D

ออฟไลน์ Air_graphic

• Sr. Member
ขอบคุณมากๆครับ เปิดหาตามที่บอกเจอละครับ ;D
แต่จิงแล้วจะหาตัวเก่าสุดเลยอ่ะครับ 555555 เผอิญจะซื้อมือสองอ่ะครับ
มีไรแนะนำได้นะครับขอบคุณล่วงหน้าครับ  :D

ขอดูรายการเปลี่ยนอะไหล่ หรือสอบถามว่า เจ้าของเดิมได้เอาไปเปลี่ยนหม้อลมเบรคที่ศูนย์เรียกให้ไปเปลี่ยนหรือยัง

• Newbie
  • *

ขอดูรายการเปลี่ยนอะไหล่ หรือสอบถามว่า เจ้าของเดิมได้เอาไปเปลี่ยนหม้อลมเบรคที่ศูนย์เรียกให้ไปเปลี่ยนหรือยัง

ขอบคุณมากนะครับ  :) :)