ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติลงอีกสักครั้งนะครับ แบบชัดๆ กับภายใน 2013 Honda accord  (อ่าน 14198 ครั้ง)

ออฟไลน์ khunpan33

• Sr. Member
  • ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
เอาล่ะสิ สวยไม่เบาแฮะ รอดูเต็มๆก่อนดีกว่าไหม เลื่อนการตัดสินใจเปลี่ยนรถเป็นปีหน้าแทน  :D

ออฟไลน์ WinniE

• Sr. Member
  • TO THE WORLD BEST...K5
แอคคอร์ดใหม่ ไม่ใช่ตัวในลิงค์นี้หรอครับ พอดีสงสัย

Accord ตัวนี้เป็นโฉม JDM/EURO ครับ(ของบ้านเราเป็นโฉมอเมริกา) ออกมาพร้อมๆกับ Accord บ้านเราโฉมปัจจุบันแล้วครับ :)

2003 Honda Accord 2.4 E
2007 Nissan Frontier Navara King Cab 2.5 SE

ออฟไลน์ nickname026

• Jr. Member
  • **
อ้อ ขอบคุณครับ เห็นสวยดีไม่เหมือนบ้านเรา

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ดูดีกว่าคู่แข่งเยอะมาก D segment ตัด Camry ทิ้งก่อนมีแค่accord กับ Teana ที่น่าซื้อ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย