ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาติลงอีกสักครั้งนะครับ แบบชัดๆ กับภายใน 2013 Honda accord  (อ่าน 14199 ครั้ง)

ออฟไลน์ min

• Full Member

คราวนี้ก็เห็นกันแบบชัดๆ แล้วนะครับ พิจารณากันตามอัธยาศัยครับ  ส่วนตัวผมเองนั้น มองว่ารุ่นนี้สวยทีเดียว  อาจจะเป็นตัวเลือกหนึ่งของผมครับ

ออฟไลน์ balliblue

• Hero Member
คอนโซลสวยแบบเรีบบหรูดีครับ ชอบๆ หน้าวัสดุดูดีสมราคารถแพง

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
สวยดีจังครับ

เสียดาย น่าจะรวมจอระบบนำทางเข้ากับ iMID ไปเลยนะ จอเยอะซะ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด
จัดวางได้เรียบและหรูขึ้น ลงตัวขึ้น มองแล้วรู้สึกดี
ปุ่มย้วยเยี้ยที่ไว้เล่นกับจิตวิทยาผู้ซื้อหดเหลือน้อยลงให้ง่ายต่อการใช้ ไม่งง

ปล. เหยยดดด D เซกเม้นต์ เกียร์แมนนวล
สมกับคำว่า Euro Only จริงๆ  :o

ออฟไลน์ BlackSpeed

• Sr. Member
ไม่มี Push Start เหรอเนี่ย  :o
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ FyGI

แผงข้างประตู ไม่ไหวจะเคลียร์

ออฟไลน์ Nut_K

งานนี้ Honda จัดหนักแหะ

ออฟไลน์ mothsan

คอนโซลสวยน่าใช้มาก ส่วนภายนอก ดูจากกระทู้ก่อน ก็น่าจะออกมาสวยเหมือนกัน ต้องรอดูตัวจริงอีกที

ออฟไลน์ Arado_kung

ไม่มี Push Start เหรอเนี่ย  :o

คันนี้ version เมกา ปกติรถไซด์นี้ที่เมกามันก็รถใช้งานทั่วไปแหละครับ แอร์ลูกบิด,พวงมาลัยยูรีเทนสำหรับรุ่นล่าง-รุ่นกลางเป็นเรื่องปกติ ตกลงมันจะแยกจอ MID กับ Navi กันเรอะ จอ Mid ใหญ่ขนาดนี้ยัดnaviไปด้วยเลยทีเดียวน่ะแหละจบเรื่อง

ออฟไลน์ maxx

• Jr. Member
  • **
จอ IMID ใหญ่โคตร รุ่น NAVI เมืองไทยคงมีจอเพิ่มไปอีกจอ ขับกลางคืนคงแสบตาน่าดู
้honda น่าจะเสริมฟังก์ชั่นของ IMID ให้สามารถใช้อุปกรณ์อื่น INPUT สัญญาณภาพหรือเสียงไปออกที่จอ IMID ได้มั่ง คงจะมีประโยชน์ไม่ใช่น้อย

ออฟไลน์ pheet

สวยดีครับ

ปีหน้ารอดูว่าอะไรจะาก่อนกันระหว่างaccord กับ nissan altima

นิสสันคิดช้าไปนิดนึงนะรถเปิดตัวต่างประเทศขนาดนั้นแล้วสิ้นปีนี้ควรเอามาให้ลูกค้าจองได้ละ

ออฟไลน์ kan.kom

ดูดีกว่าตัวปัจจุบันเยอะมาก ปุ่มน้อยลงเยอะ
ตัวปัจจุบันเห็นปุ่มแล้วมึน

แต่ทำไมพี่ยังใช้กุญแจเสียบอีกอะ
เปลี่ยนเป็น push start ได้แล้วมั้ง

keanetona

• บุคคลทั่วไป
ปุ่มน้อยลงแฮะแต่กลิ่นBMWจัดๆเลย มีหน้าปัดเบนซ์ผสมด้วย

ออฟไลน์ panerai

สวยมากครับ ถ้ามาก่อน Teana อาจได้ลุ้นคันนี้ ให้อารมณ์หรูกึ่งสปอร์ตเอาใจคนขับเหมือนสมัย G7 เลยครับ
 ดีใจกับเบรคมือที่ยังคงเป็นเบรคมือ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 22, 2012, 09:44:45 โดย panerai »

ออฟไลน์ !+! Bomb !+!

น่าใช้ขึ้นมากเลย ปุ่มต่างๆจัดเรียงได้เรียบร้อยกว่ารุ่นเดิมเยอะ ดีไซน์ก็สวยดี ชอบหน้าปัดรถแบบนี้ครับ ของเดิมมันดูแบนๆไปหน่อย

ส่วนเรื่อง push start ไม่น่าจะพลาดครับ Civic FB ก็มีให้แล้ว อันนี้น่าจะเป็นรถทดสอบที่อเมริกา ที่นั่นส่วนใหญ่เขาไม่เน้นออปชั่นกันครับ ไฟหน้าเลนส์ projector หรือไฟซีนอนจากโรงงานหายากมาก ผมเพิ่งเคยเห็น Lexus RX แบบไม่มีไฟ projector ที่อเมริกานี่แหละที่แรก

ออฟไลน์ NineKlao

• ชีวิตไม่ได้เป็นดังที่คิด ก็มันคือชีวิตนี่
คอลโซลด้านบนแอบคล้าย S7 เลยครับ

แถวล่างดูดีมากกว่าตับปัจจุบัน

น่าจะมาปลายปีหน้า ชน New Teana กันเต็มๆ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
เทียบกับ New Teana ผมว่า New accord ภายในสวยกว่ามากครับ

Panda_GuY

โอ เห็นเกียร์แล้วหัวใจพองโต ฮ่าๆๆ

ออฟไลน์ prai

สวยครับ แต่ผมรู้สึกเหมือนคันนี้นะ

ออฟไลน์ pite

เขาว่าได้รับแรงบันดาลใจครับ  ;D ;D ;D
แค่คนบ้ารถฝรั่งเศสคนนึง ^^ ช่วงนี้มันสวยจริงนี่นา!
Review ขำๆครับ
Citroen DS3
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19461.0.html
Peugeot RCZ
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,19785.0.html

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สวยลงตัวเหมือนกันนะเนี้ย ดูเรียบหรูดี

ออฟไลน์ Tern vtec

สวยมากก คล้าย BMW เลย

ออฟไลน์ tspeed

• **
แผงแสดงความเร็วสูงสุด 160 เหรอครับ ผมดูผิดหรือเปล่าหนอ..

keanetona

แผงแสดงความเร็วสูงสุด 160 เหรอครับ ผมดูผิดหรือเปล่าหนอ..

MPH มั๊งครับ ถ้าเป็นKM/Hก็ 257.44KM/H

ออฟไลน์ Action

ปุ่มน้อยลงแล้ว ต้องแบบนี้สิ มีมาเยอะเลือกกดไม่ถูกเลย ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
สวยครับ แต่ผมรู้สึกเหมือนคันนี้นะ

ก็ว่าเห็นแล้วคุ้นๆ เอาภาพมาเทียบแล้วใช่เลย :D
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
;D ใครแอบรีทัช ปุ่มวิทยุออกไปข้างนึง?????

ออฟไลน์ porasit33

มันจะคล้ายอันนี้มั้ยอ่ะครับ 55 แต่เป็นของ Acura

ออฟไลน์ Buffy

คล้ายๆ Honda จะเอา acura มาผสมใน accord

เหมือน Toyota เอา Lexus มาผสมใน Camry

ออฟไลน์ nickname026

• **
แอคคอร์ดใหม่ ไม่ใช่ตัวในลิงค์นี้หรอครับ พอดีสงสัย