ผู้เขียน หัวข้อ: พวกอะไหล่เชียงกงนี่ เค้านำเข้ามาจากประเทศไหนกันบ้างครับ  (อ่าน 5318 ครั้ง)

ออฟไลน์ grev

• Full Member
สงสัยอย่างแรง :'(

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
ญี่ปุ่นครับ  ส่วนที่อื่นรอผู้รู้ท่านอื่น

ออฟไลน์ Tonaka

• Hero Member
สิงคโปร์ เกาหลี...  ก็มีนะครับ 

แต่ส่วนใหญ่ก็ญี่ปุ่นนะครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ Niceguy_C

หลักๆก็ญี่ปุ่นครับ

มีคนรู้จักไปอยู่ญี่ปุ่น เพื่อส่งพวกนี้อย่างเดียวเลย

ออฟไลน์ choomodify

ฮ่องกงสิครับ เพียบเลย

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ส่วนใหญ่พี่ยุ่นครับ ที่โน้นรถยิ่งหลายปีภาษียิ่งแพงเค้าเลยเปลี่ยนรถบ่อยๆไม่เกิน 5 ปีเราเลยเซ้งต่อซะเลย โดยเฉพาะรถที่มีขายเหมือนกันและ K-car 660 ซีซี เอามาทำตุ๊กๆกะสามล้อ (สกายแล็ป)
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ mckyparty

เราเปนถังขยะโลกครับ ของมือสองทั้งรถ ทั้งเสื้อผ้า ของใช้ คอม มาจากหลากหลายประเทศเหลือเกิน
เมื่อก่อนก้อตื่นเต้นดีของเก่าราคาถูก หลังๆชักคิดว่ามันจะเพิ่มไปไหนน้อ

อายลาวเค้าจัง