ผู้เขียน หัวข้อ: คุณสาโรจน์ เกียรติเฟื่องฟู ผู้บริหารฟอร์ดไทยลาออกแล้ว (จริงหรือไม่ครับ)  (อ่าน 8934 ครั้ง)

ออฟไลน์ Fly to dream

• Hero Member
ดูหลายๆเว็บบอร์ดก็มีข่าวตรงกันอยากรู้ชัดๆว่าที่นี่พอรู้มั้ยว่ามันเรื่องจริงมั้ย  และจะจะมีการแต่งตั้งคนใหม่มาภายในเดือน ก.ค.นี้

เพราะแกโดนบีบหลายเรื่องไม่ว่าไม่มีเรนเจอร์ส่งมอบ , รถ defect เยอะ ,ศูนย์ห่วยแตก แน่เลยถ้าเป็นเรื่องจริง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ mamaman

ผู้ บริหารนี่ ฝ่ายไหนครับ
ผู้บริหารใหญ่เลยหรือ
เพราผมคิด ว่า Ford เค้าคงให้คนไทย บริหารแค่การตลาดภายใน

แต่ตอนนี้ Ranger ผลิตเดือนละหมื่น คันนะครับ ส่งออกซะเยอะ
เพราะ ฝรั่งแถว ออสเตรเลีย สั่งกันเยอะ

ออฟไลน์ Gaga

• Jr. Member
  • **
Defect และ ส่งมอบรถในประเทศ ไม่น่าจะเกี่ยวกับ เฮียโฉ แก นะคับ

น่าจะเป็นทาง รง มากกว่า

ออฟไลน์ gorakung

• **
เมื่อวานผมไปเยี่ยมโรงงาน ฟอร์ดแกยังบรรยายให้ฟังพร้อมนำชมโรงงานอยู่เลยครับ

ข่าวเมื่อไหร่นี่ ?

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ขอให้เป็นเรื่องจริงนะครับ  ;D

ออฟไลน์ Lobster

• Newbie
  • *
ต้องรอดู เดี๋ยวก็รู้ เร็วๆนี้แหละ ;)

ออฟไลน์ nickname026

• **
ลาออกยกชุดเลยได้ไหม  :o

ต้องการคนที่เต็มใจบริการน่ะ

ออฟไลน์ Disk™

• High Society Sallon Gallery
รถดี แต่บริหารไม่ดี ผมว่าก็ต้องแก้ที่คนบริหารแล้วหละครับ
User Review : ฟิล์มเซรามิค SolarFX (รีวิวแรกของผมครับ)
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=53654.0

User Review : Remap ECU Toyota Fortuner ที่ ECU Thailand by RPT
http://community.headlightmag.com/index.php?topic=71384.0

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
เช้านี้ก็จะรู้แล้วละ

เพราะข้าพเจ้าต้องไปขับ Focus ที่กระบี่ และพักที่ Sheraton อ่าวนาง ตามเดิม เหมือนเมื่อ 3 วันก่อนเป๊ะ

• **

เพราะข้าพเจ้าต้องไปขับ Focus ที่กระบี่ และพักที่ Sheraton อ่าวนาง ตามเดิม เหมือนเมื่อ 3 วันก่อนเป๊ะ

วันที่ 14-15 รึปล่าวครับ

ถ้าใช่คงได้เจอกันครับ

• **

วันที่ 14-15 รึปล่าวครับ

ถ้าใช่คงได้เจอกันครับ

มาอ่านดีๆอีกที พี่จิมมี่น่าจะไปวันนี้เช้ามากกว่าใช่มั๊ยครับ

อยากชมรีวิวเร็วๆจริงๆ

ออฟไลน์ yod artstu

เมื่อวาน ก็ลืมถาม เพิ่งเจอลูกของพี่สาโรจน์ ::)
: )

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ให้ไปทำงานหน้าที่อื่นรึเปล่าครับ ระดับนี้แล้วเค้าไม่น่าลาออกกันง่ายๆ จะจบตำนานอ้วนโดเรม่อนง่ายๆได้ไง
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น