ผู้เขียน หัวข้อ: << เอารูป TOYOTA FORTUNER TRD มาฝากครับ + แถมรูป Auto Salon >>  (อ่าน 15012 ครั้ง)

ออฟไลน์ simcity

• Hero Member
รู้สึกว่ารถยังไม่ลงโชว์รูมเลย

แต่ทาง TOYOTA เอามาจอดโชว์ที่ งาน Auto Salon ครับ

เผื่อเพื่อนๆ ที่อยู่ต่างจังหวัด ไม่ได้มาดูในงาน  เลยเก็บภาพมาฝากครับ

เผื่อใครสนใจอยู่

ด้านหน้ากับชุดแต่ง TRD

ล้อสวยมากๆ

หางหลังทรงนี้ โดนเลย

ออฟไลน์ simcity

Re: << เอารูป TOYOTA FORTUNER TRD มาฝากครับ + แถมรูป Auto Salon >>
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 12:58:28 »
แถมภาพบรรยากาศในงาน Auto Salon ครับ

เห็น RX-8 คันนี้จอดเด่นอยู่หน้างานเลย

ผมไปในวันที่ Mazda จัดงานประกวด Mazda Show Off ครับ

มีประกวดรถแต่ง Mazda2 , Mazda3 , และ Miata

รถน้องในคลับเราเอง อิอิ

Mazda2 VS Mazda3

กองทัพ New Mazda3

คันนี้ แค่ล้อกับเบรค ซื้อ swift ได้ครึ่งคัน

อีเหลือง  MPS

all new คันนี้สวยมาก ยัดล้อ RX8 RS Forged 19" 

Demio เจ็บๆ

ชาว Miata ก็ไม่น้อยหน้า ขนรถสวยๆ มาเพียบ

สุดท้าย พี่ๆ น้องๆ ในคลับ กวาดรางวัลกันมาเรียบ

เข้ามาดูในงานกันบ้าง

สะดุดตากับเจ้า 86 ก่อนเลย

คันนี้ไม่ชอบล้อเลยอ่ะ ดูขัดๆ

Cooper S Coupe  ตัวแต่งพิเศษ โดย Millenium Auto

Swift 3 drs สวยมว๊ากกกกกกกกกกก

อยากได้เลยอ่ะ

Swift แต่งแล้วขึ้นจริงๆ

ชอบแนวนี้ Racing

มาดูฝั่ง Bimmer กันบ้าง ไม่ค่อยมีอะไรโดดเด่นเลย

กองทัพม้าลำพอง

ปิดท้ายด้วย M3  แท้ๆ

สรุป ในภาพรวมของงาน ดูไม่หวือหวาเท่าไหร่  เดินชั่วโมงเดียว ก็ครบแล้ว

บูทของแต่งต่างๆ ยังมีมาน้อยเกินไป บูทดูโล่งๆ  จัดไม่เต็มพื้นที่

อาจจะเป็นเพราะค่าเช่าที่แพงด้วย และ จัดปีแรก หลายๆ อย่างยังไม่ลงตัว 

ถ้ามีบูทขายของแต่ง บูทค่ายรถต่างๆ มาเยอะกว่านี้  น่าจะคึกคักกว่านี้ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
Re: << เอารูป TOYOTA FORTUNER TRD มาฝากครับ + แถมรูป Auto Salon >>
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 13:22:49 »
ขอบคุณครับ แต่ละคัน สวยแจ่มจริงๆ

แต่ Fortuner TRD Sportivo ผมเห็นส่งมอบแล้วนะครับ เมื่อวันอาทิตย์ไปโบสถ์ เห็นคันนึง ล้องามมาก

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 13:35:16 »
ล้อจูนสวยมากเลยครับ ลายเอามาจากลัมโบเลยนั่น
ดูดุจริงๆ  :o
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Tern vtec

• Full Member
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 13:37:34 »
Mazda แต่ละคันแต่งสวยมากๆๆๆๆๆครับ งานนี้มี bt50 pro สีดำคันนึงแต่งสวยมากก

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 14:18:13 »
ล้อ FORTUNER TRD สวยมาก

ออฟไลน์ Dr.Pop

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 14:28:30 »
มีรูป Camry TRD Sportivo ไม๊ครับ

ปล. fortuner logo ด้านหลังรกมาก

ออฟไลน์ Tern vtec

• Full Member
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 15:29:11 »
Camry TRD Sportivo  ก็มีครับสวยมากๆๆๆ หรูๆแบบสปอต

ออฟไลน์ myalexxp

« ตอบกลับ #8 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 18:33:52 »
โห สวีฟ สวยมากกกกกกกกก

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: กรกฎาคม 02, 2012, 22:14:46 »
ล้อ Fortuner สวยมากๆๆๆ

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: กรกฎาคม 03, 2012, 21:02:43 »
ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆครับ

แต่ละคันงามจริงๆครับ ล้อ Fortuner ก็ดูแจ่มใช้ได้เลย