ผู้เขียน หัวข้อ: เอาคลิป Test Drive BMW 3 Series F30 มาให้ดูกันที่มีพี่ชายของเราด้วยครับ  (อ่าน 6645 ครั้ง)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• Hero Member
  • เส้นขอบฟ้า
เอาคลิป Test Drive BMW 3 Series F30 มาให้ดูกันที่มีพี่ชายหน้าตาคุ้นๆของเราด้วยครับเนี้ย ถ้าผิดกฏอย่างไรลบได้นะครับ

ส่วนอันนี้เห็นแว๊บๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2012, 21:32:03 โดย Goodgarden »

ออฟไลน์ Action

อุ๊ยยยย นาทีที่ 1:02 ใครกันหว่า หน้าตาคุ้น ๆ นะนี่ ;D ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Xtream@tom

• Sr. Member
นาที 1.02 "อุ่ย!" ;D

ออฟไลน์ patzahut

นาทีที่ 3.46 ก็เหมือนกัน หน้าตาจริงจังมาก!! ;D

ออฟไลน์ mini_freak

• Full Member
  • ไอ้บ้ารถ mini / AWD หัวรุนแรง / Save the MT
1:01 - 1:02 อ๊ะ ใช่จริงๆ ด้วย เสื้อสีดำเป็นเอกลักษณ์ของเขาเลย (ฮา)
เสพติด AWD แถมโดน BC5 ของใครบางคนแถวนี้ยั่วกิเลส.... ยั่วซะต้องสอยมาสักคัน
Twitter @z2bbgr

ออฟไลน์ osment

• Internship
  • *
มาแร้วๆ มา จ.ตรัง บ้านผมด้วย  สถานที่ที่ไปเทสรถคือสนามกีฬาทุ่งแจ้งครับ เมื่อก่อนที่ตรงนั้นจะเป็นพื้นดินแดงทั้งหมด
หลังจากนั้นก็เปลี่ยนเป็นลานอเนกประสงค์ประมาณ 4-5 ปีได้แล้วครับ เวลามีงานต่างๆ ก็จะไปจัดกันที่ตรงนั้น และเป็นสถานที่ที่คนชอบไปหัดรถครับ
ตอน 1.09 นาที  นั้นเป็นรถตุ๊กตุ๊กหัวกบครับ รู้สึกว่าจะมีที่ตรังที่เดียว  
ตอน 1.31 นาทีนั้น เป็นหอนาฬิกาครับ ตั้งอยู่ใจกลางเมืองเลย
ปล.
ผมแอบถือวิสาสะถามพี่จิมมี่เรื่องคลิปไปในเฟสบุ๊คด้วย ถ้ารบกวนพี่ ผมขอโทษอีกทีน่ะครับ (^v^)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2012, 21:06:13 โดย osment »

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

โอ้ว สุดยอดเลยพี่  :o

ถ้ามีปัญญาซื้อ 3 ขอคันสีแดงนี่แหล่ะ แป้ดได้ใจ  ;D

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

สุดยอดไปเลยครับพี่จิมมี่ ^^

ออฟไลน์ me0708

• Jr. Member
  • **
  • เหนื่อยได้ แต่อย่าท้อ
อยากรู้จังว่ากับ C Coupe 250CGI กับ 320D อะไรแจ่มกว่ากัน

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

คุณวรพล จับพวงมาลัยได้เป๊ะมาก

ออฟไลน์ simcity

ยิ่งดู ยิ่งสวยแฮะ

ออฟไลน์ deaw2011

• http://metrosystems-des.com/
แจ่มครับ
แต่ละคนๆ ;D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
พี่บอย จับพวงมาลัยเป๊ะมากครับ
แต่ดันเบรกช้าไปนิด ทะลุกรวยไพลอน โดนหักแต้ม แหะๆ

ของข้าพเจ้า ก็หลงทิศไปเหมือนกัน...ดีแต่ พี่จูน บอกผ่าน วิทยุสื่อสารว่า เอ็งมาถูกแล้ว เลยรอดไปหวุดหวิด

ออฟไลน์ XL_SiZe

สีแดงเท่านั้นเป๊ะ.......... (ไม่เกี่ยวการเมืองนะครับ)

ออฟไลน์ chaiz

แจ่มเลยครับ ชอบ 3 sport line จริงๆ

ออฟไลน์ il Rewki' N. li

• Full Member
  • Passioned in a Magic which called "CARS" ,,* i Luv
หล่อมาก ทั้ง 5 ทั้ง 3 เลย
หลงใหลใน "รถยนต์" ... เวทย์มนต์ที่ตราตรึง...