ผู้เขียน หัวข้อ: Update Review Cayenne 20,xxxkm เอารูปมาให้ดูเล่นและทายสถานที่ดูครับผม ^^  (อ่าน 8937 ครั้ง)

ออฟไลน์ TheBestOrNothing

• Hero Member
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,14931.msg346667.html#msg346667

ขอ up รูปไปก่อนละกันนะครับผม แล้วจะตามเขียนบทเพิ่มเติมครับผม
อายุรถเพิ่งครบ 10 เดือนเองครับ 20,000 กว่าkm แล้วละครับ 555+
เที่ยวแต่ที่ไกลๆทั้งนั้นเลยครับ 555+

มาทายสถานที่ท่องเที่ยวในไทยกันดีกว่าครับ รับรองนึกกันไม่ค่อยออกแน่นอนเลยละครับ 555+  เฉลยอยู่ใน Link บนสุดครับผม
สถานที่ที่1ครับ

IMG_1713 by varit7530, on Flickr

สถานที่ที่2ครับ

IMG_1937 by varit7530, on Flickr

สถานที่ที่3ครับ

P1110833 by varit7530, on Flickr

สถานที่ที่4ครับ

P1110798 by varit7530, on Flickr

สถานที่ที่5ครับ (อย่าเปิด Google นะครับผม555+)

P1100915 by varit7530, on Flickr
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 02, 2012, 22:37:18 โดย TheBestOrNothing »

ออฟไลน์ Action

โอ้ว สวยมากครับ รออ่าน review อยู่นะครับ
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ TDGK

• Full Member
รอชม คับผม ขอบคุณมากครับ ว่าแต่ค่าเซอวิสประมานเท่าไหร่เอ่ย

ออฟไลน์ Fly to dream

;D ;D ;D ใกล้แซงรถที่ผมใช้ 1ปี6 เดือน ผมแล้ววิ่งไป 27xxx km เอง อิอิ
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ 0%

สถานที่แรกหมู่บ้านยูนาน ทางเหนือ ขาหมู่อร่อยมาก :D

สถานที่แรกหมู่บ้านยูนาน ทางเหนือ ขาหมู่อร่อยมาก :D
ถูกต้องครับผม แล้วก็ขาหมูอร่อยมากก็ถูกต้องอีกครับบบบบบ 555+

ออฟไลน์ Fly to dream

ถูกต้องครับผม แล้วก็ขาหมูอร่อยมากก็ถูกต้องอีกครับบบบบบ 555+

ขาหมูทางเหนือผมชอบที่ร้านแถวดอยสะเก็ด  ;D ;D ;D
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ 0%

อันที่สอง สวนอะไรซักอย่าง เป็นโครงการหลวง ทางเหนือเหมือนกัน

อันที่สาม ปาย แน่นอน

ออฟไลน์ iamgodno2

รถสวยมากกกกก  ตาร้อนเลย :P :P :P
จงกล้าฝันเเละจงกล้าทำ     ถึงจะเป็นสิ่งที่ไร้ค่าสำหรับคนอื่น    เเต่มีค่าสำหรับเรา

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
สวยครับ วิวสถานที่ก็สวยคับ

ออฟไลน์ Yinglek

น้องโบ้ทใช้รถได้คุ้มค่ามากๆเลย จำได้ว่าทำรีวิวพร้อมๆกัน
CLSของพ่ีก็ใช้ไป23,000กม.แล้วเหมือนกัน
เดือนหน้าพ่ีจะได้กบยักษ์มาเป็นเพ่ือนน้องโบ้ทอีกคันค่ะ :D
ในรูปจำอ.ปายได้ ท่ีเดียว555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 03, 2012, 00:30:29 โดย Yinglek »
X6 , Panamera , Everest

ออฟไลน์ MystogaN

ของผม 2 เดือนกว่าๆ 5 พันโลละครับ แล้วงะครับ

สงสัย 10 เดือน คงจะพอๆ กัล ;)

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport
ผมรอรถอยู่ น่าจะเดือนสิงหา(หวังว่าคงไม่มีอะไรเลื่อน) 525d msport สีดำ maxรุ่น18"

อยากให้ช่วยแนะนำฟิล์มให้หน่อยครับ

กะว่าหน้า40 ที่เหลือ60 แต่ไม่รู้ว่าเอายี่ห้ออะไรดี จะปรอทหรือไม่ปรอท โทนสีไหนน่าจะเข้ากับรถ กลัวติดแล้วไม่เข้าอะครับ

ออฟไลน์ nouiii_1

• Jr. Member
  • **
รูปแรกหมู่บ้านรักษ์ไท  รุปสุดท้าย อินทนนท์ ส่วนที่เหลือ น่าจะเป็นเส้นทางปางมาผ้า ปาย ห้วยน้ำดังประมาณนี้เพราะว่า มันเป็นเส้นทางผ่าน
อิอิ ไปมาเหมือนกัน :-*

ออฟไลน์ eddie

ขาหมูทางเหนือผมชอบที่ร้านแถวดอยสะเก็ด  ;D ;D ;D
อร่อยทั้งขาหมูและหมูพันปีครับสำหรับหมู่บ้านรักษ์ไทย ส่วนดอยสะเก็ตขาหมูเยอรมันต้องบุฟเฟ่ต์วันอาทิตย์ครับ ไส้กรอกเค็มไปหน่อย :)

ออฟไลน์ mongolias

ใช้รถคุ้มดีครับ เห็นรูปแล้ว อยากกลับไปแม่ฮ่องสอนอีกจริงๆ
ส่วนตัวผมชอบปางอุ๋งครับ ไม่แน่ใจว่า จขกท ได้แวะหรือเปล่า

ออฟไลน์ intervention

• Newbie
  • *
  • F10 525d Sophisto Grey
เป็นคนเล่าเรื่องได้สนุก น่าประทับใจครับ

ใช้รถคุ้มดีครับ เห็นรูปแล้ว อยากกลับไปแม่ฮ่องสอนอีกจริงๆ
ส่วนตัวผมชอบปางอุ๋งครับ ไม่แน่ใจว่า จขกท ได้แวะหรือเปล่า

ได้ไปเหมือนกันครับแต่โชคร้ายไปนิดอะครับ เค้าปิดในวันนั้นเพราะต้องเตรียมงานอะไรซักอย่างในวันนั้นอะครับ เสียดายมากๆเลยละครับ ^^"
เคยไปล่าสุดเกือบ 7-8 ปีแล้วอะครับ  จำได้ว่าสวยมากมายเลยอะครับ เหมือน Swiss เลยละครับ

ออฟไลน์ V221

ดีใจกับน้องBoatที่ใช้รถได้คุ้มและสนุกสนานครับ ขอบคุณสำหรับการเเนะนำสถานที่เที่ยวสวยๆครับ
ยินดีกับคุณYinglekที่จะได้กบมาครอบครองเช่นกันนะครับ
BMW 750E M SPORT

heracrase

• บุคคลทั่วไป
ผมรอรถอยู่ น่าจะเดือนสิงหา(หวังว่าคงไม่มีอะไรเลื่อน) 525d msport สีดำ maxรุ่น18"

อยากให้ช่วยแนะนำฟิล์มให้หน่อยครับ

กะว่าหน้า40 ที่เหลือ60 แต่ไม่รู้ว่าเอายี่ห้ออะไรดี จะปรอทหรือไม่ปรอท โทนสีไหนน่าจะเข้ากับรถ กลัวติดแล้วไม่เข้าอะครับ
VK30 ของวีคูล รอบคันเลยครับ ของผมVK40สว่างไปนิด 8)

อยากลองนั่งกบยักษ์ดูจริงๆครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2012, 11:36:33 โดย heracrase »

น้องโบ้ทใช้รถได้คุ้มค่ามากๆเลย จำได้ว่าทำรีวิวพร้อมๆกัน
CLSของพ่ีก็ใช้ไป23,000กม.แล้วเหมือนกัน
เดือนหน้าพ่ีจะได้กบยักษ์มาเป็นเพ่ือนน้องโบ้ทอีกคันค่ะ :D
ในรูปจำอ.ปายได้ ท่ีเดียว555

ว้าวดีใจกับรถใหม่ด้วยนะครับพี่ Yinglek มาเป็นสมาชิกกบกันครับ 555+
ไม่ทราบว่าออกเป็นตัวไหนหรอครับผม ^^  

ใช่ครับผมรูปสะพานคือที่ปายครับผม ^^

ดีใจกับน้องBoatที่ใช้รถได้คุ้มและสนุกสนานครับ ขอบคุณสำหรับการเเนะนำสถานที่เที่ยวสวยๆครับ
ยินดีกับคุณYinglekที่จะได้กบมาครอบครองเช่นกันนะครับ
ยินดีครับพี่วี^^   ผมต้องขอบคุณพี่วีมากๆเช่นกันครับที่คอยให้คำช่วยเหลือ/ปรึกษากับผมมาตลอดๆอะครับ 
จริงๆจะใช้เฉพาะเสาร์-อาทิตย์กับวันหยุดยาวอะครับผม เพราะวันธรรมดาครอบครัวจะใช้คันอื่นแทนอะครับ   
ขอให้รถมันไม่จุกจิกละกันอะครับ 555+   เพราะยังไม่ทราบราคาค่าอะไหล่เหมือนกันอะครับว่าจะหนักหนาหรือไม่อะครับ   
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 04, 2012, 17:28:50 โดย TheBestOrNothing »