ผู้เขียน หัวข้อ: เพื่อนๆครับ มีงบ1.5m +- นิดหน่อย แนะนำรถซีดานตัวไหนครับ  (อ่าน 11983 ครั้ง)

ออฟไลน์ Chris Evn

• Hero Member
Camry 2.5G
หรือรอ new Teana 2.5 กับ New Accord 2.4

ออฟไลน์ Fly to dream

Volvo S60
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

GeMiNi

• บุคคลทั่วไป
เท่าที่ต้องการ ผมว่าBMW E90 320d มือสอง ให้ได้ทั้งหมดเลยครับ
เร่งดี แต่งสวย ประหยัด ใช้ความเร็วสูงด้วย
ติดที่ราคาอาจจะเกินงบไปนิดหน่อย รถปี2008(เหลือBSI 1ปี) คิดว่าน่าจะแถวๆ1.7m
ถ้าไม่อยากให้เกิน ดูเป็น320iก็ได้ครับ

ออฟไลน์ thaworn

• Newbie
  • *
ถ้าทางที่ใช้มีปั๊ม e85  แนะนำ volvo s60 ครับ

ออฟไลน์ Tonaka

ขับวันละ 100 โล..  ถ้ามองในแค่ค่าพลังงาน  กะค่าซ่อมแล้ว   งบด้วย

งั้นก็เอา Camry Hybrid  เถอะครับ
阿蘇山

ออฟไลน์ simcity

Camry hybrid อีกเสียง น่าจะตอบโจทย์ครบทุกข้อครับ

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
อยากได้ใหญ่ขึ้น แรงๆ แต่งสวย ขับวันละ 100 km ความเร็วขนาดนี้

Camry 2.5G or Hybrid ครับ

ออฟไลน์ pheet

• Full Member
นี่มันก็เลยกลางปีมาแล้วนะครับ ผมว่าลองรอดู teana ตัวใหม่ดีไหมครับ

ไม่ก็รอดูสิ้นปีนี้ น่าจะมีรถเปิดตัวอีกหลายรุ่น cx 5 ก็มีเครื่องใหม่สกายแอคทีฟ น่าสนใจอยู่

ตอนนี้ผมก็รอดูอยู่ ถ้าจะรีบคงต้อง แคมรี่แล้วแหละครับ เพราะมันออกไวกว่า แอคคอร์ดและเทียน่า

ได้ความสดกว่า