ผู้เขียน หัวข้อ: ซื้อนำเข้าอิสระระหว่าง Benz กับ BMW ตอนนี้  (อ่าน 4001 ครั้ง)

ออฟไลน์ SaLaPaoMan

• Jr. Member
  • **
อยากสอบถามว่าตอนนี้ Mercedes ตอนนี้ซื้อนำเข้าอิสระ เสียค่าแรกเข้าแล้วยังเข้าศูนย์ได้อยู่มั้ยครับ
หรือศูนย์ไม่รับแล้ว?

แล้ว BMW ซื้อผู้นำเข้าอิสระตอนนี้เอาเข้าศูนย์ไหนได้บ้างครับ หรือไม่มีศูนย์ไหนรับเลยครับ

รบกวนหน่อยครับ
พอดีคนรู้จักลังเลอยู่

ออฟไลน์ TDGK

• Full Member
Re: ซื้อนำเข้าอิสระระหว่าง Benz กับ BMW ตอนนี้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 20:10:44 »
MBถ้าจะเข้าเซอวิสธรรมดานี่ไม่ต้องเสียนิครับต้องทำใจนะครับเพราะเค้าจะเซอวิสรถศูนย์ก่อนส่วนรถเกรย์รอไปก่อนะจ๊ะ แต่ถ้าจะเอาประกันหรือเคลมก็ต้องเสียค่าแรกเข้า
BM นี่รู้สึกว่าจะไม่มีที่ไหนรับนะครับ เคยอ่านเจอว่าศูนย์แถวๆพระรามสองรับนะ อันนี้ไม่แน่ใจนะครับ แต่บีเอ็มผมว่าเล่นรถศูนย์คุ้มกว่านะครับ สำหรับรุ่นทั่วไป

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
Re: ซื้อนำเข้าอิสระระหว่าง Benz กับ BMW ตอนนี้
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 21:07:20 »
bmw ถ้าไม่ใช่พวก X6 Z428i ตระกูลM หรือพวกที่ราคาห่างกับรถศูนย์มากกว่า1ล้านบาท ซื้อศูนย์ดีกว่า

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 10, 2012, 22:16:09 »
6-Series อีกรุ่นที่ต่างกัน 1-2 ล้านได้ครับ