ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับhonda stepwagon spada  (อ่าน 5168 ครั้ง)

ออฟไลน์ buchan

• Newbie
  • *
สอบถามเกี่ยวกับhonda stepwagon spada
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 11:41:28 »
กำลังคิดจะซื้อ stepwagon spada ครับ แต่เห็นทางญี่ปุ่น mc ไปแล้วเลยไม่แน่ใจว่า ทางฮอนด้าจะเปลียนรุ่นรึป่าว ใครพอมีข้อมูลบ้างมั๊ยครับ ไปถามเซลส์ เค้าบอกว่ารุ่นนี้สามารถสั่งได้ทั้งปี ถ้าเป็นอย่างนั้นจริง แล้วเค้าจะหารถรุ่นเก่ามาส่งให้กับเราได้หรอ แล้วประจวบกับฮอนด้า ออกโปร แถมประกันภัย ก็เลยไม่แน่ใจใหญ่ว่าจะเปลี่ยนรุ่นรึป่าวครับ 

ออฟไลน์ YF-19

• Sr. Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับhonda stepwagon spada
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 12:04:06 »
ถ้ารถก่อน MC ยังไม่หมดสต็อก ก็น่าจะสั่งได้ตัวก่อน MC ครับ

ขอตอบว่า ถ้าจะเอาตัวก่อน MC ก็น่าจะได้ครับ ;D ;D ;D
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ Jae_156JR

• Full Member
Re: สอบถามเกี่ยวกับhonda stepwagon spada
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 13:14:30 »
ไมเนอร์ฯ หลักๆก็แค่ โคม Projector กับเปลือกกันชนหน้านิดหน่อย ไม่มีอะไรมากมายครับ

รีบใช้ก็ซื้อตอนนี้ครับ ...แต่ถ้าไม่รีบอยากได้ ไมเนอร์ฯ ก็รอดูครับ

ออฟไลน์ au_GSR

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 14:53:20 »
ตอนนี้ ดอกเบี้ย0% หรือประกันชั้น1 นะครับ เห็นในหนังสือพิมเม่ือเช้านี้ ;D

ออฟไลน์ tatanoi

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 18:16:02 »
เพิ่งปล่อยรถออกมาได้แค่เดือนเดียวก็แถมประกันกับดอก0% แล้ว สต็อกเก่าก็ยังมีอีกเยอะ ดูแล้วอาจจะไม่นำเข้ามาเเล้วล่ะ
ราคานี้ 2.174 คนมองไปที่ benz c-class  bmw x1 กันหมด
ผมก็ใช้อยู่คับ  ;D ได้ไฟท้ายตัว mc มาเเล้วคับ รอไฟหน้าอยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กรกฎาคม 16, 2012, 20:13:45 โดย tatanoi »

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 16:34:26 »
โอกาสดีๆ แบบนี้มีไม่เยอะครับ ถ้าตัดสินใจแล้วก็เลือกเลย

รถแบบนี้ไม่ได้เข้ามามากมายจนเกร่อ จะไมเนอร์ หรือ ไม่เนอร์

ก็เด่นอยู่ดี

รีบขับก่อนจะเต็มถนน

ออฟไลน์ kiddee

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2012, 14:33:14 »
เพิ่งปล่อยรถออกมาได้แค่เดือนเดียวก็แถมประกันกับดอก0% แล้ว สต็อกเก่าก็ยังมีอีกเยอะ ดูแล้วอาจจะไม่นำเข้ามาเเล้วล่ะ
ราคานี้ 2.174 คนมองไปที่ benz c-class  bmw x1 กันหมด
ผมก็ใช้อยู่คับ  ;D ได้ไฟท้ายตัว mc มาเเล้วคับ รอไฟหน้าอยู่

สั่งจากที่ไหนครับ.....ตอนนี้อยากได้ชุดแต่ของ mugen มาก