ผู้เขียน หัวข้อ: ท่านใดจอง แจ๊ส MT แล้วยังไม่ได้รับรถบ้างครับ  (อ่าน 2227 ครั้ง)

ออฟไลน์ hs5zzz

• Jr. Member
  • **
ผมจองแจ๊ส MT ไว้เมื่อปลายเดือน กุมภา ตอนนี้ยังไม่ได้รับรถเลย ตอนจองเซลบอกว่าไม่เกิน กค. แต่ก็เลื่อนเป็นสิงหา... และก็ไม่รู้ว่าจะเลื่อนอีกหรือเปล่า :'( :'( เพื่อนๆผมที่จองพร้อมกันแต่เป็นออโต้ ได้รถกันหมดแล้ว >:( >:(

เพื่อนๆพี่ๆท่านใดจองเหมือนผมบ้างครับ ได้รับรถกันบ้างหรือยัง ทำไมถึงนานจังครับ....

ออฟไลน์ nuttapatJazz

• Hero Member
Re: ท่านใดจอง แจ๊ส MT แล้วยังไม่ได้รับรถบ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 17:58:47 »
เซลล์ฮอนด้าบอกผมว่ารุ่นเกียร์ธรรมดาจะได้รถช้ากว่าเกียร์ออโต้ เพราะว่าสั่งน้อยผลิตน้อยครับ

ของผมเกียร์ออโต้ รุ่นท้อป ไปดูๆไว้เมื่อกลางๆเดือนมิถุนา เซลล์ยังบอกว่าเร็วสุดแค่พฤศจิกาเองครับ

ผมว่าน่าจะลองโทรไปคุยๆกับเซลล์ดูหน่อยนะครับว่ามีอะไรผิดปกติรึเปล่า

;D ;D
Nissan Juke 1.6V '14
Mitsubishi Triton Plus 2.4Benzene 2Dr MT '12
Honda FIT(HK Spec) '13

ออฟไลน์ NINENOI

• Hero Member
  • Nine & Knight
Re: ท่านใดจอง แจ๊ส MT แล้วยังไม่ได้รับรถบ้างครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 08:22:15 »
จองสีแปลกๆมั๊ยครับ ปกติเค้าจะรวบรวมให้ได้หลายๆคันก่อนแล้วค่อยทำทีเดียวเพื่อประหยัดเวลาและต้นทุน สีที่จองเยอะที่สุดก็สีขาว ดำ เทา
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ hs5zzz

• Jr. Member
  • **
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 12:52:18 »
จองสีแปลกๆมั๊ยครับ ปกติเค้าจะรวบรวมให้ได้หลายๆคันก่อนแล้วค่อยทำทีเดียวเพื่อประหยัดเวลาและต้นทุน สีที่จองเยอะที่สุดก็สีขาว ดำ เทา

S MT สีขาวครับ สียอดนิยมเลย แต่รอนานเหลือเกิน  :(