ผู้เขียน หัวข้อ: ///รูปเบื้องหลังการถ่ายทำหนังโฆษณา Mazda 2 ที่คุณ denny มาโพสต์ไว้เมื่อคืนนี้///  (อ่าน 5847 ครั้ง)

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
ผมไปหามา โพสต์ คืนให้คุณ denny แล้วนะครับ

เชิญได้ที่หน้าแรกของเว็บครับ

http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=725:-mazda-2-&catid=48:spyshot&Itemid=55

ขอขอบคุณ เจ้าของภาพ ผู้ไม่อาจเปิดเผยตัวตนได้ (ตามเคย และทั้งปี) เอิ๊กๆๆๆ

และล่าสุด

เมื่อไม่ถึง 40 วินาทีที่ผ่านมา

จดหมาย กำหนดเปิดตัว ร่อนถึงมือแล้วครับ

17 พฤศจิกายน นี้ คือวันเปิดตัว อย่างเป็นทางการ

ครับ

ออฟไลน์ jadajim

• Newbie
  • *
พรีเซ็นเตอร์  ผมว่า เป้  ครับ    ลองทายไว้ล่วงหน้า ;D

ออฟไลน์ YoungJet

• Jr. Member
  • **
http://www.headlightmag.com/main/index.php?option=com_content&view=article&id=725:-mazda-2-&catid=48:spyshot&Itemid=55
"อดใจรอดู วันเปิดตัว 17 พฤศจิกายน 2009 ที่ใกล้จะมาถึง เพียงเท่านั้น "

พิมพ์ผิดหรือเปล่า? ไม่ใช่ 17  กันยายน 2009 หรือ?
2010 Honda Jazz
2009 Toyota Corolla Altis 1.6G
2001 Nissan Cefiro (sold)
1996 Peugeot 306 SR (sold)
1994 Honda Civic 3D (sold)
1993 Mitsubishi Lancer GLX (sold)
1984 Mitsubishi Colt Mirage (sold)

ออฟไลน์ Sarutino

• Sr. Member
  • อยากออกไปกอดเมืองไทย^ ^
พรีเซ็นเตอร์  ผมว่า เป้  ครับ    ลองทายไว้ล่วงหน้า ;D

โห..นี่เราจะได้เจอเป้ ไฮร๊อค อีกครังเหรอเนี่ย!!

หายไปนานเลย ;D
"Lose who you are to save what you love."

คุณ Youngjet ไม่ผิดครับ จดหมาย มาแบบนั้นเลย 17 พ.ย. ครับ

17 ก.ย. มันพรุ่งนี้ นี่นา!

ส่วนคุณ jadajim หนะ รู้อยู่แล้วนี่นา

หึหึหึหึหึ

ออฟไลน์ DENTE

• ชายใจสะออน
รูปร่างมันสะดุดตาอยู่แล้ว

แต่สีเขียวนี่สิ  มันสวยดีจริงครับ
ตังมีไม่มาก  แต่อยากขับรถดีดี

ออฟไลน์ 2k

ดูจากรูปคนที่กำลังลงจากรถนึกว่าเอาหลุยวงแร็พเตอร์มาใช้  ;D

ถ้าเสียเงินจ้างดารามาใช้เอาคนธรรมดาไม่ดีกว้าเร้อ? ........ แต่มาสด้าต้องสร้างภาพลักษ์ด้วยนี่นะ  :P
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com

ออฟไลน์ Nut_K

ดูแล้วน่าจะถ่ายที่โกดังสินค้าข้างคอนโคโครงการ River Heaven ตรงถนนเจริญกรุงชัวร์

เสียดาย

วันที่ผ่านดันไม่มีการถ่ายทำ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 17, 2009, 07:24:00 โดย integra »

ออฟไลน์ Lovely_Car

สวยครับ

ยิ่งสีเขียวยิ่งโดนใจ

ออฟไลน์ FyGI

มองจากด้านข้าง ก็ดูดีนะ

แอบมีเค้าของ CX-7