ผู้เขียน หัวข้อ: หาร้านรับติดไฟตัดหมอกของ FITT ให้ March คับ  (อ่าน 2864 ครั้ง)

ออฟไลน์ Bigkeymouse

• Jr. Member
  • **
หาร้านรับติดไฟตัดหมอกของ FITT ให้ March คับ

ตอนนี้มีของอยู่กับตัวแล้ว แต่ยังหาที่รับติดไม่ได้อ่ะคับ  :-[

ท่านใดพอรู้ร้านรับติดบ้างไหมคับ แถว พระราม 3 คลองเตย สาทร พระประแดง

ออฟไลน์ kukonba

• Sr. Member
  • เที่ยวไปให้ทั่วเมืองไทยเถอะครับ
Re: หาร้านรับติดไฟตัดหมอกของ FITT ให้ March คับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 17, 2012, 14:50:46 »
พระประแดงก็แถวถนนสุขสวัสดิ์ก่อนถึงทางขึ้นสะพานวงแหวนอุตสาหกรรมฝั่งซ้ายมือวิ่งมาจากบางประกอก
มีหลายร้านครับวิ่งมาเรื่อยๆเลยวัดสนมาแล้วน๊ะครับ