ผู้เขียน หัวข้อ: สืบเนื่องจากข่าวprหน้าเวปของพี่ jimmy ......nissan และ kia หนะครับ  (อ่าน 3312 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Sr. Member
  • นี่หรือรถโมเดล
ผมก็ติดตามเรื่องรถมานานแค่ก็ไม่นานมากเลยอยากรู้ว่าnissanเขาทำอะไรให้ผู้ใช้หมดศรัทาขนาดนั้นครับ
แล้วตอนนี้เจ้าของเก่าก็ไม่เกี่ยวกับnissanแล้วใช่ไหมครับ

แล้วkiaที่ต้องมีโปรอย่างนี้นี่คือใกล้จะพับเสื่อแล้วหรือครับ
ความจริงรถมันดีแต่0มัน.......ใช่ไหมครับ เหมือนที่เคยเกิดขึ้นกับbrandร่วมชาติ
1995 honda civic eg 3dr become jdm+spoon
1997 mb c-class w202 elegance
2003 toyota hilux tiger sport cruiser 4x4 2.5 d4d
2006 kawasaki ksr 111
...........................................................................

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
Kia ยังไม่ไป ยังอยู่นะ

จริงๆมีข่าว เค้าจัดกิจกรรม กับดีลเลอร์ที่พิษณุโลก ส่งมาวันนี้หมาดๆ แต่คงไม่เอาลง
ลูกค้าที่เข้าร่วม ในสนามออฟโรด ก็มีเยอะอยู่ครับ กับรถรุ่น Sorento
อีกอย่างนึง ใครรอ Kia Souls อยู่ ก็รอลุ้นได้เลยนะครับ ไอเดียนี้ ยังมีหวัง!!

ส่วนนิสสัน ขึ้นชื่อไว้ อย่างนั้น เพราะ หลายคน ในเน็ตมักจะก่นด่าเรื่องการบริการของนิสสัน ว่าส้นตีน ห่วยแตก อย่างนั้นอย่างนี้
ก็เลยพาดหัวแบบนี้ เพื่อให้คุณๆ ลองเข้าไปอ่านกันไงครับ  ;)

เป็นวิธีเรียกแขกอย่างหนึ่ง  ;D

ออฟไลน์ liveshow

• Hero Member
  • รถไม่แรงแต่แซงยาก
พี่จิมระบายอะไรเกี่ยวกับนิสสัน(ส่วนตัว)อะเปล่า ท่าทางจะโดนอยู่บางท่อนนะ ;D
ก็แค่คนธรรมดา ไม่ลองก็ไม่รู้