ผู้เขียน หัวข้อ: จองรถ ยุโรป ( บางคันประกอบใน) ทำไมมันรอนานอย่างนี้  (อ่าน 2906 ครั้ง)

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
เห็นแตละคนไปจอง แล้วมาโพสบ่นว่ารอกันทีข้ามปี กว่าจะได้รถมาบางทีเปลี่ยนโฉมไปละอันนี้เจ็บมาก
แล้วอย่างนี้คนไม่หนีไปซื้อเกรย์กันหมดหรอครับ ผมเลยสงสัย ว่า มาเกตติ้ง กับ ฝ่ายผลิตเค้าไม่คุยกันก่อนหรอ
หรือว่ายอดจองรถมันเกิดความคาดหมายในทุกครั้ง เพราะเหนออกตัวไหนมา รอนานตลอด ช่วยตอบข้อสงสัย
ผมด้วยครับง งงขนาด

ออฟไลน์ XL_SiZe

• Hero Member
ชิ้นส่วนจากบริษัทแม่ จำกัดแค่นั้นครับ

ออฟไลน์ beerrl

• Hero Member
รอ อะไหล่ มาประกอบครับ
กำลังการผลิตเหลือๆ แต่ อะไหล่ไม่มีให้ผลิต ครับ
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL