ผู้เขียน หัวข้อ: C200 Std เวลาขึ้นลง หลังเต่า ยางไปถูกกับโช้ค ปกติหรือเปล่าครับ  (อ่าน 2816 ครั้ง)

ออฟไลน์ cdchn

• Jr. Member
  • **
  พอดีวันนี้ขับไม่เปิดวิทยุ ได้ยินเสียง ฟิดๆ สงสัยยางจะไปโดน เสียดสีกับอะไร
จอดรถดูเห็นรอยตรงสริงโช้ค(เรียกไม่ภูก) ดินที่ติดหายไป แต่รอบมีฝุ่นดินติด
เลยอยากทราบว่าปกติหรือเปล่าครับ

มีของท่านใดเป็นแบบนี้หรือเปล่า ปกติขับ CAMRY ขึ้นที่เดียวกัน ไม่มีเสียงแบบนี้

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ Mike:D

• Full Member
เอารถเข้าไปเช็คที่0ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Exeter

• Jr. Member
  • **
เสียงโช้คเฉยๆหรือเปล่าครับ

ออฟไลน์ swan

• Sr. Member
ว่าแต่ จขกท ไปโหลด หรือเปลี่ยนขนาดล้อให้ใหญ่ขึ้นรึปล่าวครับ ปกติรถที่ออกมาจากโรงาน เวลาช่วงล่างยุบตัว ล้อและยางจะต้องไม่ไปโดนส่วนใดส่วนหนึ่งของตัวรถนะครับ