ผู้เขียน หัวข้อ: จองรถคันแรก ไป 2 ศูนย์......เทศกาลรถคันแรกได้ลดแสน  (อ่าน 3027 ครั้ง)

ออฟไลน์ auuuu

• Jr. Member
  • **
ต้องการโปรโมชั่นรถคันแรก + ดอกน้ำท่วม 1.55
16 มิถุนา จอง m2 groove สีขาว ศูนย์ จ. บอกได้รถกันยา เข้าใจสภาพว่าต้องรอ กลับมาบ้านเห็นระบุรับรถภายใน 30 กันยา
              เลยรู้สึกว่าถ้าไม่ได้รถจากศูนย์นี้ก็ไปจองศูนย์อีื่นไม่ทัน ยิ่งปลายปียิ่งเยอะ
13 กรกฎาคม ไม่ได้รับการติดต่อใดใดจากศูนย์แรก ทั้งที่ดอก 1.55 มีแล้ว
              ไปเจอบูธที่ห้าง m2 ดอก1.55 ศูนย์ที่สอง รับรถได้ใน 60 วัน(เจอผู้จัดการ) + margeting อยู่ด้วยเลย  เรียบร้อยครับจองใบที่ 2 ทันที
22 กรกฎาคม ไฟแนนซ์มา ทั้ง 2ศูนย์เลยครับ

1 แสดงว่า จะได้รถพร้อมกัน ใช่ไหมครับ
               2 แล้วเราจะขายใบจองศูนย์ไหนดีครับ

( เบื่อ มหกรรมแย่งกันซื้อแย่งกันขายจังเลยครับ )

ออฟไลน์ 6162002

• Hero Member
Re: จองรถคันแรก ไป 2 ศูนย์......เทศกาลรถคันแรกได้ลดแสน
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 00:47:20 »
มาสด้า 2 ถ้าไฟแนนซ์ผ่านแล้ว โทรหา หรือดูในเว็บคลับได้เลยครับ มีรถพร้อมให้ออกเยอะแยะ

ผมก็ทำแบบนี้ ใบจองบอกสองอาทิตย์ ไปๆมาๆเลื่อน ผมโทรไปเจอที่ศูนย์รัชดา ออกได้ทันทีเลย รอแต่งแค่สามวันครับ

ออฟไลน์ applebees

• Sr. Member
Re: จองรถคันแรก ไป 2 ศูนย์......เทศกาลรถคันแรกได้ลดแสน
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 30, 2012, 09:43:53 »
ใช่ครับ เห็นศูนย์มาสด้า หลายๆศูนย์มีรถอยู่นะครับ บางคัน ไฟแนนซ์ไม่ผ่าน บางคันรถมาแล้ว รอคนซื้อ ซื้อเลยรับรถเลยก็มีครับ โทรหาหลายๆศูนย์เลยครับ ที่ไหนมีก็โยกไฟแนนซ์ไปได้เลยครับ

ขอให้ได้ไวไวนะครับ  :)