ผู้เขียน หัวข้อ: (สอบถาม)อยากติดตั้งเซ็นทรัลล็อคครับ  (อ่าน 2515 ครั้ง)

ออฟไลน์ plasma

• Newbie
  • *
คือตอนนี้รถผมระบบล็อคเป็นแบบเก่า ต้องเปิดด้วยกุญแจตลอด เลยอยากลองหาเซ็นทรัลล็อคมาติดตั้งดูครับ
ไม่ทราบว่าพี่ๆ เพื่อนๆ ในนี้มีใครจะพอแนะนำ ยี่ห้อ หรือว่าร้านที่รับติดตั้งว่ายี่ห้อใด แบบใดน่าสนใจบ้างครับ
พอดีว่าเห็นมีแต่ของจีนแบบในคลองถม กลัวมันจะใช้ไม่ทนนะครับ :D

ออฟไลน์ น้าเดช

• Full Member
  • my step on the earth
Re: (สอบถาม)อยากติดตั้งเซ็นทรัลล็อคครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 31, 2012, 10:51:09 »
วิ่งไปที่ร้านเครื่องเสียงและฟิล์มเลยครับ คุณภาพขึ้นอยู่ตามราคา  ครับ
Smooth l Head l!ght mag l