ผู้เขียน หัวข้อ: // Full Review : รถคันที่คุณ หลายๆคน รอคอยจะอ่าน ..กลางเดือนสิงหาคมนี้ //  (อ่าน 22186 ครั้ง)

ออฟไลน์ porasit33

• Hero Member
ทายว่า FB ครับ รึว่า BT-50 ไปโน่นเลย

ออฟไลน์ Yojinboh!!

• Full Member
รออ่าน Swift ครับพี่  ;D

ออฟไลน์ apiwattu67

• Sr. Member
Ford Focus MK3 รึป่าว

ออฟไลน์ gayji

ใครทายถูกคุณ Jimmy น่าจะส่งรางวัลเล็กๆ มาให้นะครับ :)
ผมทายว่า Nissan Teana 2013 อีกคันก็ Honda Accord 2013 แล้วกัน
รอรีวิว อะไรก็ได้ คุณ Jimmy ทำได้ละเอียด น่าสนใจมากครับ

ออฟไลน์ Lhorn

• Jr. Member
  • **
คุณจิมมี่ยังไม่ได้เฉลยเลยว่า รถคันไหน เป็นรถที่ไม่อยากคืนครับ  และเป็นรถที่อยากได้มากที่สุด

เห็นตอนนี้กลางเดือนสิงหาคมแล้วหน่ะครับ

ออฟไลน์ jojo79

คุณจิมมี่ยังไม่ได้เฉลยเลยว่า รถคันไหน เป็นรถที่ไม่อยากคืนครับ  และเป็นรถที่อยากได้มากที่สุด

เห็นตอนนี้กลางเดือนสิงหาคมแล้วหน่ะครับ

ใจเย็นครับ แต่แอบมารอด้วย  ;D