ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณ พี่ Jimmy สำหรับ Reviews ดีๆ กับ B class กำลัง รอ Clip ครับ รบกวนด้วยครับ  (อ่าน 2393 ครั้ง)

ออฟไลน์ golfhahahoho

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณ พี่ Jimmy สำหรับ Reviews ดีๆ กับ B class กำลังรอclip ครับ รบกวนด้วยครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
อยากดู clip เช่นกันครับ ผมไปลองที่งานมา สรุป ไม่ได้เลือก เพราะนั่งกันแค่สองคน ไปลอง c coupe รถอะไรไม่รู้ อึดอัดเกิน

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
คลิป คุณต้องไปถามไถ่กับคุณแพน และน้องบอม Rhuino Mango ครับ ว่าเขาตัดต่อเสร็จหรือยัง
อีกอ่างนึง คิวลำดับการเอาคลิปขึ้น เป็นการตัดสินใจของทั้งสองคนดังกล่าวครับ และผมไม่ได้เกี่ยวข้องด้วยครับ

โปรดเข้าใจด้วย

ออฟไลน์ golfhahahoho

• Jr. Member
  • **
ขอบคุณมากครับบบ พี่จิมมี่

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
คิวขึ้นตามลำดับไป ตัวคลิปผมยังไม่ได้ส่งให้บอมเลยครับ มีคลิปในหน้าตักกองอีกพะเนิน
ถ้าอยากดูเร็วจริง หิ้วคอมมานัดเจอผมแล้วก๊อปไฟล์ไปเลยก็ได้
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8