ผู้เขียน หัวข้อ: Oscar Pistorius หัวใจคุณมันน่ากราบจริงๆ  (อ่าน 2713 ครั้ง)

keanetona

• บุคคลทั่วไป
Oscar Pistorius หัวใจคุณมันน่ากราบจริงๆ
« เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 01:05:53 »

ประวัติ

อย่างที่เห็นครับ เขาใช้ขาเทียม แต่ลงแข่งโอลิมปิคร่วมกับคนปกติ และ ผลงานไม่เลวเลย

ขอกราบหัวใจเขางามๆสักทีครับ

ออฟไลน์ H.

• Hero Member
Re: Oscar Pistorius หัวใจคุณมันน่ากราบจริงๆ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 05, 2012, 23:41:21 »
ผมว่าเขาก็มีศักยภาพเท่ากับคนปกตินี้แหละ ซ้อมบ่อยๆมุ่งมานะก็ชนะได้ และผมว่าอีกหน่อยคนธรรมดาจะอิจฉาคนพิการที่เป็นครึ่ง Cyborg ด้วยซ้ำ
H.