ผู้เขียน หัวข้อ: ขอบคุณทุกท่านที่เคยคอมเม้นต์ให้ครับ จองไปแล้วครับเมื่อวันเสาร์  (อ่าน 6611 ครั้ง)

ออฟไลน์ iloverena

• Newbie
  • *
 :) ;) :D ;D
ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้ จองเจ้า Sonata 2.0S สีขาว ตามใจตนเองไปแล้วครับ

คนค้านบานตะเกียง แต่สุดท้ายที่บ้านให้ออกคันที่เราชอบที่สุด จะได้ไม่บ่นทีหลัง

ตอนนี้ก็เริ่มหาของแต่งเล็กๆน้อยๆ

ยังรอรีวิวนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณ HLM ครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

• Sr. Member
ดีใจด้วยครับ ได้ครับรถที่ชอบ

ออฟไลน์ beeday

ยินดีด้วยกับรถใหม่นะครับ รอชมรูปครับ ^^

Panda_GuY

• บุคคลทั่วไป
ยินดีด้วยครับ เดี๋ยวนี้พอผมเห็น sonata หรือ elantra บนถนนเนี่ย (หายากมากกก) เหลียวหลังตลอด มันดูสวยดี คราวหน้าพอผมจะเปลี่ยนรถก็จะลองรถเกาหลีดู เบื่อรถยุโรปกับญี่ปุ่นล่ะ เต็มบ้านเต็มเมือง.

ออฟไลน์ adis

• Hero Member
ยินดีด้วยครับ ซื้อรถทั้งที มันก็ต้องเป็นรถที่เราชอบนะ

ออฟไลน์ Devil13

ในที่สุดผมก็ตัดสินใจได้ จองเจ้า Sonata 2.0S สีขาว ตามใจตนเองไปแล้วครับ

คนค้านบานตะเกียง แต่สุดท้ายที่บ้านให้ออกคันที่เราชอบที่สุด จะได้ไม่บ่นทีหลัง

ตอนนี้ก็เริ่มหาของแต่งเล็กๆน้อยๆ

ยังรอรีวิวนะคร้าบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ

รีวิว เองเลยครับไม่ต้องรอแล้ว  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ apiwattu67

ยินดีด้วยครับ ได้ขับรถที่เราชอบดีกว่าขับรถที่คนอื่นชอบครับ

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
ยินดีด้วยครับ

เลือกรถที่เราชอบที่สุดถูกแล้วครับ
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ beerrl

ยินดีด้วยครับ
ความสุขที่เต็มเปี่ยมเพราะ ได้รถที่เราชอบ
 :)
Volvo 850GLT
Honda odyssey
Toyota Camry hybrid
Suzuki swift eco
Hyundai tucson crdi
Nissan Xtrail 2.0V 4wd
Honda Civic FC 1.8EL

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

ยินดีกับรถใหม่ด้วยครับ  ;)

วันนั้นเห็นแถววิภาวดี สีขาวสง่ามาแต่ไกลเลย   8)

ออฟไลน์ redsun

ยินดีด้วยครับ :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ในที่สุดก็เลือกสาวเกาหลีหุ่นสวย ;D ยินดีด้วยกับรถใหม่ครับ

ออฟไลน์ BlackSpeed

ยินดีกับรถใหม่ครับ มีเพื่อนอีก 1 แล้ว  ;D
ประสบการณ์ (Experience) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของตนเอง
ความรู้ (Knowledge) คือ การเรียนรู้จากความผิดพลาดของคนอื่น
แต่ถ้าได้ความรู้ผิดๆ ประสบการณ์แบบผิดๆ กรุณาอยู่เฉยๆดีกว่า
My Review "HYUNDAI SONATA SPORT" http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,21395.0.html

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
มันสวยมากๆครับ

ออฟไลน์ iloverena

• Newbie
  • *
 : :) ;) :D ;D

ขอบคุณสำหรับกำลังใจนะครับ

แต่ปัญหาต่อมาคือ ไม่มีรถ โอ้แม่จ้าววว สงสัยจาขายดี 555

2.0S สีขาว ไม่มีของ >.< รอไปก่อน เซลบอกว่ายังไม่รู้จะได้มั้ย จะรีบบี้มาให้

555+ อยากได้แล้วนะ งึมงึม

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
ยินดีกับรถใหม่ด้วยนะครับ
มันสวยสุดๆใน D-segment ละครับ
 :o :o :o :o :o :o :o

ออฟไลน์ applebees

รีวิว รีวิว รีวิว

รีวิว ให้ดูโหน่ยยย ครับ  ;D

ออฟไลน์ TRcdi

ฮุนได  ใช้แล้วไม่ผิดหวังครับ  ( H-1 กลายเป็นรถขวัญใจที่บ้านไปแล้ว  ;D  )

ที่สำัคัญ  โซนาต้า สีขาว  สวยมากๆ เลยครับ       

ออฟไลน์ jAk`CS

ยินดีด้วยครับ Sonata สวยเสร็จจริงๆ ผมว่าไม่ต้องแต่งหรอก ขับเดิมๆ คนก็มองเพียบแล้ว  :D

อีกอย่างรถรุ่นนี้หาของแต่งยากพอควรเลย เปลี่ยนแค่ล้อพริ้วๆสักชุดก็เด่นมากๆล่ะครับ
ทักทายกันได้ครับ > http://www.facebook.com/tangkuangheng

2016' >>> BMW X1 ปลายปีนะเก็บตังแพร๊บ Y_Y
2015' >>> Peugeot 207CC
2014' >>> Attrage GLS Ltd.
2013' >>> Alphard 2.4 Sport
2012' >>> Fiesta 1.5 Sport
2008' >>> Camry ACV40
2005' >>> Wish 2.0 Q-Limited
2000' >>> Soluna Minor' 1.5 GLI