ผู้เขียน หัวข้อ: วันนี้เจอคุณจิมมี่ ผอมกว่าที่เห็นในรูปและวีดิโอ  (อ่าน 6301 ครั้ง)

ออฟไลน์ noom1973

• Newbie
  • *
คุณจิมมี่เดินทางในเที่ยวบินที่ผม in charge ก็เลยทักทายกันเล็กน้อย
สังเกตุว่าคุณจิมมี่ ตัวเล็กกว่าในคลิปทดสอบรถ และหน้าตาดูเด็ก ก็แน่ละครับ
เด็กกว่าผมอยู่เกือบสิบปีได้ ดีใจที่ได้พบตัวเป็นๆนะครับ

ออฟไลน์ BnN

• Hero Member
แสดงว่าออกกล้องแล้วหน้าบาน 55555555

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
สรุปได้ว่า มุมกล้องหลอกตาไปเยอะใช่มั๊ยครับ  ::) ::) ::) ::) ::) ::) ::)

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
พี่จิมมี่ได้ยินอย่างนี้ก็เขิลแย่ซิครับ :D

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
อืม งั้นคุณแพนก็อาจจะผอมและตัวเล็กกว่าที่เห็นก็ได้นะเนี่ย น่าคิดๆ
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ผมว่าพี่จิมมี่ อ้วนกว่าผมเยอะเลย ครับ  :D

ออฟไลน์ balliblue

ว้าว พี่จิม ลอยแล้วๆ จับไว้เร็ว หรือเพราะพี่จิมกำลังไดเอ็ท  ;D

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
น่าจะถ่ายรูปหลักฐานมาทำประวัติด้วยนะครับ ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
ผมว่าภายใต้ชุดดำจะต้องเป็น ซิกซ์แพ็ค แน่นอน

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ผมว่าช่วงนี้พี่จิมของเราดูผอมลง ก็เพราะทำงานหนักนั่งปั่นงานรีวิวให้พวกเราแน่ๆเลย
อย่างไรก็พักผ่อนด้วยนะครับพี่ อยู่ทำเว็ปทำรีวิวดีๆให้เราอ่านไปนานๆนะครับ  :D

ออฟไลน์ shaman

• Jr. Member
  • **
  • รักในหลวง
คลิปวีดีโอ ใช้เลนส์มุมกว้าง(มั่งฮะ) วัตถุในภาพออกมา เลยขยายออกด้านข้าง  ;D

ออฟไลน์ imac

• Newbie
  • *
อยากให้คุณจิมมี่ มารีวิว jazz hybrid เร็วๆจัง