ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ จิมมี่ ครับ review civic fb เสร็จยังครับอยากดูมากเลยครับ  (อ่าน 4256 ครั้ง)

ออฟไลน์ AMG GT

• Hero Member
พี่ จิมมี่ ครับ review civic fb เสร็จยังครับอยากดูมากเลยครับ  เพราะว่า พี่ชายจะออกรถ ใหม่ ก็เลยจะดูรีวิวก่อน แล้วค่อยตัดสินใจ

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
อ่าวมี video ออกมาแล้วไงครับ ค้นดูก่อนครับ ละเอียดมาก

ออฟไลน์ Wayfarer-R

ได้ข่าวว่า รีวิว เอฟบี จะออกเดือนนี้ ไม่เกินกลางเดือนนะครับ

ออฟไลน์ gundam126

• Sr. Member
สำหรับผมตัวนี้น่าสนเพราะE85และหน้าจอเยอะดี

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
อาจเลื่อนไปอีกนิดนึงครับ

มีตัวที่หลายคนอยากอ่านก่อน จะโผล่ก่อนนะ

ปล ได้โปรดอย่าเร่งเลย
ขอพักสักนิดเถิด

ออฟไลน์ yod artstu

พักผ่อนเยอะขึ้นนิดนึงก้อดีครับคุณจิมมี่ สุขภาพก็สำคัญครับ
: )

methus zaa

• บุคคลทั่วไป
พักเยอะๆครับพี่จิม เมื่อกี๊เห็นความดันพี่ในรีวิว มิชลินแล้วตกใจมากครับ อันตรายนะครับพี่ พักเยอะๆยาวๆเลยครับ

ส่วนเจ้าของกระทู้ครับ ผมขอให้ใจเย็นๆนิดนึงครับ ลองดูคลิป 1.8 กับ 2.0 ไปก่อน มันก็ช่วยได้เยอะแล้วนะครับ