ผู้เขียน หัวข้อ: จอ TV ติดรถยนต์ยี่ห้อไหนที่ต่อพ่วงกับ iPhone หรือ iPod ได้ดีที่สุดครับ  (อ่าน 3639 ครั้ง)

ออฟไลน์ samgler

• Full Member
อยากจะได้แบบ เราควบคุม iPhone หรือ iPod ผ่าน TV เลย และนอกจากเพลงแล้ว พวก VDO จาก iPhone หรือ iPod ก็สามารถแสดงภาพที่ TV ได้เลย

ไม่ทราบว่าแบบนี้มีขายหรือยังครับ ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ NoName__???

• Hero Member
น่าจะมีหล่ยยี่ห้อนะ 2 3ปีก่อนเคยใข้ของJvc ก็ทำได้

ออฟไลน์ gumpzgear

• Sr. Member
ถ้าที่เครื่องมีสัญลักษณ์ว่า made for ipod หรือ works with iphone ก็น่าจะทำได้อย่างที่ต้องการครับ คือควบคุมเครื่องเล่นผ่านหน้าจอ