ผู้เขียน หัวข้อ: สงสัยครับ mazda 6 เปิดตัวแล้ว แต่ทำไมยังไม่มีรูปจริงเต็มๆคันออกมาสักทีครับ  (อ่าน 4668 ครั้ง)

ออฟไลน์ wiizkaya

• Full Member
ตามหัวกระทู้เลยครับ

เห็นว่าเปิดตัวแล้วแต่ทำไมยังไม่มีคันเต็มๆ รูปถ่ายจากตัวจริงทั้งภายนอกภายในสักที ลองค้นดูแล้วก็ไม่เจอครับ

ถ้าหากกระทู้ซ้ำต้องขอภัยด้วย ณ คุณจิมมี่ -0-

หากใครมีรูปชัดๆรบกวนโพสให้ชมด้วยนะคร๊าบ

ขอบคุณมากครับ ^^v

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

• Hero Member
plan จะเปิดตัวในงาน 2012 Moscow Motor Show สิ้นเดือนนี้ไม่ใช่หรอ ( 29 ส.ค. )

ออฟไลน์ Jxxx

• Sr. Member
ตามหัวกระทู้เลยครับ

เห็นว่าเปิดตัวแล้วแต่ทำไมยังไม่มีคันเต็มๆ รูปถ่ายจากตัวจริงทั้งภายนอกภายในสักที ลองค้นดูแล้วก็ไม่เจอครับ

ถ้าหากกระทู้ซ้ำต้องขอภัยด้วย ณ คุณจิมมี่ -0-

หากใครมีรูปชัดๆรบกวนโพสให้ชมด้วยนะคร๊าบ

ขอบคุณมากครับ ^^v

ยังไม่เปิดแบบเป็นทางการครับ (โดยเฉพาะตัวซีดาน)  เป็นทางการปลายเดือนนี้ครับที่ Moscow Motor Show ครับ

ออฟไลน์ Mario_Yadel

รูปข้างบน มันดูดีมากเลย
ส่วนตัวแล้วมองดูสวยครับ หรู+สปอร์ตด้วย

ออฟไลน์ shando

plan จะเปิดตัวในงาน 2012 Moscow Motor Show สิ้นเดือนนี้ไม่ใช่หรอ ( 29 ส.ค. )

รูปล่างนี่เปนตัวconceptใช่มั้ยครับ สวยมากเลย
ถ้าคันจริงเส้นสายมาแนวนี้นี่จะสุดยอดมา(แต่คนนั่งหลังคงหัวติดหลังคาแหงๆ)

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

รูปล่างนี่เปนตัวconceptใช่มั้ยครับ สวยมากเลย
ถ้าคันจริงเส้นสายมาแนวนี้นี่จะสุดยอดมา(แต่คนนั่งหลังคงหัวติดหลังคาแหงๆ)

ใช่ครับ รูปล่างคือตัว concept .. กระจกมองข้างสุดๆ

ออฟไลน์ Action

ตัวที่ขายจริง และจะเอาเข้าไทยนี่เหมือนกับที่เปิดตัวรอบก่อนใช่ป่ะ ถ้าใช่น่ะ กรี๊สเลย ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ wiizkaya

อ่่า ผมก็นึกว่าเปิดตัวอย่างเป็นทางการแล้วซะอีก ขอบคุณมากครับ

ออฟไลน์ BlueMan69

• Sr. Member
ด้านหน้าใกล้เคียงต้นแบบมาก. แต่ไฟใหญ่ไปนิด ถ้าตาตี่ อีหน่อยใช่เลย