ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามคุณ J!MMY จะมีคลิปรีวิวของ pjs v6 และ trailblazer ไหมครับ  (อ่าน 2860 ครั้ง)

ออฟไลน์ ck

• Newbie
  • *
สวัสดีครับ รบกวนสอบถามครับว่าจะมีคลิปรีวิว ของ pajero sport v6
และ trailblazer ประมาณช่วงไหนอะครับ หรือจะมี full review ก่อนคลิปไหมครับ
หรือจะมาพร้อมกันเลย. ขอบพระคุณมากครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
V6 ยังไม่ได้ไปรับรถเลย จะให้ปล่อยคลิปจากไหนกันดีละครับ?
อาจจะไม่มีคลิปด้วย เพราะเวลากระชั้นมาก มีแค่ 3 วัน 2 คืน เท่านั้น
ผมทำงานตามตารางได้ไม่ทันหรอกครับ ดังนั้น อาจไม่ถ่ายคลิป

Trail ยังต้องรอ 2.5 ก่อน มีคลิป 2.8 แน่ แต่ 2.5 อาจไม่ทำ เพราะไม่จำเป็นครับ

ออฟไลน์ ck

• Newbie
  • *
ขอบพระคุณมากครับ ยังไงก็รอชมผลงานอยู่นะครับ