ผู้เขียน หัวข้อ: กระบะสมัยนี้ ทำเอารถเก๋งอายไปเลย ดู VIGO ทำออกมายัดOption จัดเต็มจริงๆ เก๋งแบบว่าอาย  (อ่าน 16707 ครั้ง)

ออฟไลน์ siwanat

• Newbie
  • *
ขับเก๋งอยู่ ไปเจอเพื่อนขับกระบะครับ เปิดประตูมาร้องตกใจเลย เด่วนี้จัดมาครบทุกอย่างดูดีกว่าเก๋งอีก แอบเซ้งจิต

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 20, 2012, 11:21:36 โดย siwanat »

ออฟไลน์ Tyde

• Sr. Member
ออฟชั่นความสะดวกสบายจัดเต็ม  แต่ออฟชั่นความปลอมภัยจัดไม่เต็ม   ;D

• Newbie
  • *
55555 อาจจริงครับ แต่เห็นมันออกตัว Improve มา ทำช่วงล่างมาด้วยแต่ไม่รู้มันปรับปรุงไรบ้าง

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
เนียนเนาะ

กลิ่นโฆษณาแฝง ลอยมาจางๆ

ถ้าไม่ใช่ ขอโทษทีครับ

แต่ถ้าใช่

อยากโดนแบบยาง Deestone กระทู้ข้างบนไหมครับ?

ไอ้กระทู้ Viral ไวรัส แบบนี้ มากันได้เรื่อยๆเลยจริงๆ

หึหึหึ!!

dogclubs

• บุคคลทั่วไป

ออฟไลน์ kimmeng21

"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ AVANTGARDe'

• AWDiesel
vigo ถือว่าจิ๊บๆครับ เยอะจริงต้องRanger

แค่ถุงลมนิรภัยก็เยอะกว่ารถราคา 1.8ล้านบางรุ่นอีก  ::) ::)

ออฟไลน์ mm300

• Jr. Member
  • **
fortuner ชัดๆ 

ดูจากลายไม้ผมว่าใช่แน่นอนคับ  ;D

แสดงว่า ณ ตอนนี้ fortuner ก็ใกล้เคียงกระบะ vigo แล้ว

ออฟไลน์ kimmeng21

ดูจากลายไม้ผมว่าใช่แน่นอนคับ  ;D

แสดงว่า ณ ตอนนี้ fortuner ก็ใกล้เคียงกระบะ vigo แล้ว

:o :o :o เปลี่ยนจากลายไม้เป็นสีเงินนี่ vigo เลย :D
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ myalexxp

:o :o :o เปลี่ยนจากลายไม้เป็นสีเงินนี่ vigo เลย :D

ถ้าไม่บอกว่าเป็นวีโก้ ผมก็ตอบแบบโง่ๆเลยว่าเป็น fortuner  :D

ออฟไลน์ Lertvarit

vigo ถือว่าจิ๊บๆครับ เยอะจริงต้องRanger

แค่ถุงลมนิรภัยก็เยอะกว่ารถราคา 1.8ล้านบางรุ่นอีก  ::) ::)

กดไลค์  ;D
FD 1.8 + ACV40 Hybrid + E90 LCI 320d sport 
And My new stuff  E60 LCI 520D sport

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

• Newbie
  • *
แป่ววววว !!!! 5555555 ลงภาพผิด อ่ะ เป็น Fortuner อ่ะ ชอบเบาะนั่ง ranger ใหญ่มาก ไปเที่ยวไม่ต้องหาโรงแรมเลย 5555

ออฟไลน์ NINENOI

• Nine & Knight
ในบรรดากระบะบ้านเราผมมองแต่ Ranger WT 2.2 AT 4 ประตู ราคา 879,000 (มั้ง) แต่ติดที่ราคาเกินงบ+ชอบรถเก๋งมากกว่า และที่สำคัญเสียงลือเสียงเล่าอ้างทั้งหลายชวนให้หลีกห่างยิ่งนัก
ถ้าเราซื้อของที่ไม่จำเป็น สุดท้ายเราต้องขายของที่จำเป็น

ออฟไลน์ Lhorn

• **
ผมว่ามันก็ เฉยๆ อ่ะ  ไม่ได้สวยอะไรมากเลยหนิครับ

ออฟไลน์ prai

ดีไซน์ภายในก็ธรรมดาครับ เพียงแต่เขาใช้สีสัน สีโทนครีมช่วย มันก็เลยดูดีหน่อย และด้วยตัวรถที่กว้างก็เลยดูใหญ่ แต่เคยนั่งจริงๆ ล่ะเมื่อยขา (4 ประตู)
และด้วยภาษีที่ต่ำมากของรถกระบะ ราคาขายปลีกก็เลยออกมาต่ำกว่ารถซีดาน
แต่ถึงยังไง ในราคาที่เท่ากัน รถซีดานก็ให้ภาพลักษณ์ที่ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Action

กัดเพื่อนร่วมค่ายซะงั้น ;D

กระบะให้ออฟชั่นมาแค่ไหนก็ยังแพ้เก๋งอยู่ดี เอาแค่สมรรถณะก็ต่างกันแล้ว อย่าไปเทียบเลยผมเสียว ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ Newhang

ผมว่ามันดีขึ้นไปเรื่อยๆ แต่รถเก๋งก็รักษาระยะห่างอยู่

NgoH

• บุคคลทั่วไป
เต็มแค่ไหน แต่มันกำลังจะตกรุ่นอะเด่ อีกหนึงปีจากนี้ไป

ใช่ครับ เนียน  ;D

ออฟไลน์ holahola66

เนียนเนาะ

กลิ่นโฆษณาแฝง ลอยมาจางๆ

ถ้าไม่ใช่ ขอโทษทีครับ

แต่ถ้าใช่

อยากโดนแบบยาง Deestone กระทู้ข้างบนไหมครับ?

ไอ้กระทู้ Viral ไวรัส แบบนี้ มากันได้เรื่อยๆเลยจริงๆ

หึหึหึ!!

ไอ้นี่มันเล่นโฆษณาแฝงแบบนี้ใน 1000trip หลายกระทู้แล้วครับ block มันไปเลยครับ
Mercedes C-Class W205 CDI
BMW 116i f20
Honda Civic EG 3door D16a turbo MT
Nissan March 1.2 cvt

ออฟไลน์ Satanic za'

ถูกครับ พี่จิมมี่ อย่างที่ กระทู้บนบอกไว้ เค้าไปโพสแบบนี้ในเวปอื่นๆเหมือนกัน หัวข้อเดียวกัน รูปเดียวกัน เนื้อหาเดียวกันเป๊ะ

แล้วแต่จะพิจารณาครับ

ออฟไลน์ takzakub

• Full Member
ถ้าพูดว่า รถเก๋งอายนี่    ไปดูภายใน  bt50  ดีกว่ามั้ยครับ

เทียบกันแล้ว หน้าตามันโบราณ ไปแล้วนะ  vigo เี่นี่ย

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
นี่หรู นี่ดูดีแล้วหรอออออออออออออออ????

ออฟไลน์ porasit33

ถ้าจอยังเขียวแบบนี้ก็ไม่ไหวน่ะครับ ^^

ออฟไลน์ SitdownstrikE

มาคอนเฟิร์มว่า โฆษณา ครับ
เนียนเอารูป Fortuner มาอวดมาเป็นวีโก้ซะด้วย  ถ้าเป็นวีโก้จริง แอร์ออโต้มาจากไหน

ก่อนเปิดประตูรถเพื่อนตามที่คุณบอก  คุณมองไม่เห็นเหรอว่าข้างนอกเป็น Fortuner
ปล. คุณถ่ายรูปออกมาสวยดีนะ รถเพื่อนคันนี้ก็จอดทำเลดีชะมัด

ออฟไลน์ wanarat7777

ตอนแรกไม่ได้คิดอะไร ขึ้นไปดูรูปอีกทีโอววว วิว เทพมากเหนือเมฆจริงๆ

ออฟไลน์ MILD

มาวีกงวีโก้อะไรครับ ชื่อภาพมันก็บอกอยู่ว่า Fortuner 2013

พลาดขนาดหนัก
5555555555555+

ออฟไลน์ FeelGood

• Newbie
  • *
สงสัยยอดตก มาแอบโฆษณาซะงั้น  ;D

ออฟไลน์ shaman

• **
  • รักในหลวง
เจ้าของกระทู้หายไปเลย
พอมีสมาชิกหลายคนมานอนยันว่าเป็นพวก " _ีแอบ " แฝงโฆษณา

เปลืองกระทู้จริงๆ  :)
หายไปยาวๆ เลยนะ ท่านที่ประสงค์มาแบบแอบๆ

ออฟไลน์ สมาชิกคนที่2455

ขับเก๋งอยู่ ไปเจอเพื่อนขับกระบะครับ เปิดประตูมาร้องตกใจเลย เด่วนี้จัดมาครบทุกอย่างดูดีกว่าเก๋งอีก แอบเซ้งจิต

แก้ไขครั้งสุดท้าย: วันนี้ เวลา 11:21:36 โดย siwanat

จะไม่เม้นท์อะไรหน่อยหรอครับ หรือว่าแค่เข้ามาลบรูปออกไปอย่างเดียว