ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆครับ พอทราบไหม ว่า option ที่แถมมากับมิตซุตัวถูกสุดนี่เค้าให้อะไรบ้าง  (อ่าน 3718 ครั้ง)

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
คือว่า แม่เค้าชอบอะครับ แล้วพอดีเค้าจะดาวน์ให้ แต่ว่าคงไหวแค่ตัวถูกสุด 831000 บาท

เลยอยากทราบว่า เค้าให้ออพชั่นอะไรบ้างครับ หาอ่านได้ที่ไหนอ่า

ออฟไลน์ poeping

• Jr. Member
  • **
ศูนย์มิตซูมีโบวชัวให้แล้วนะครับ ถ้าผ่านศูนย์ก็แวะเข้าไปขอได้เลยครับ

หรือไปที่ http://www.lancer.co.th/lancerex ก็มีรายละเอียดเหมือนในโบวชัวให้ดูคร่าวๆ เหมือนกันครับ

จริงต้องถามว่า option GLX ตัวถูกสุด เค้าหั่นอะไรไปบ้างจากตัว GLS ครับ อิอิ

ออฟไลน์ Satanic za'

• Hero Member
อิอิ ช่ายๆ อยากรู้ว่า ตัวทอป กับ ตัวถูก มันถูกตัดอะไรออกไปบ้าง

แล้วถ้าเทียบกับยี่ห้ออื่นๆ ถือว่าเค้าให้มาเยอะไหม

คือว่า จริงๆแล้วใจผมอะ ปันใจไปให้ฟิเอสต้าแล้วแหละ

แต่แม่ผมเค้าอยากได้รถที่เป้นรุ่นกลางหรือใหญ่หน่อย(ไม่ใช่ผมไม่ชอบมิตซุนะ แต่มันแพง ตอนผ่อนคงเหนื่อย 555)

ก็เลยอยากลองๆดูว่ามันให้ออปชันมาเป็นยังไงบ้าง

แต่ยอมรับเลย มิตซุรุ่นนี้ แหล่มลิงๆ

ออฟไลน์ InBox

• Newbie
  • *
ลงทะเบียนที่หน้าแรก Mitsu จะส่งเมล์ไห้โหลดโบชัวร์
ผมโหลดมาแล้ว

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
เอาแบบ คร่าวๆละกันคับ
1.ถุงลมคนขับ (คนนั่งหน้าไม่มีนะคับ)
2.เข็มขัดผ่อนแรง (คนนั่งหน้าไม่มีนะคับ)
3.จอ LCD บนหน้าปัดบอกความเร็ว (อันนี้ผมชอบมากๆคับ)
4.เกียร์ขันบันได พร้อม +  -
5.ห้องโดยสารสี เบจ-ดำ ทูโทน
6.เบาะผ้า

ก็เท่านี้อ่ะคับ ที่เด่นๆ

ออฟไลน์ TurBoZ

• Full Member
  • ZZZZzzzzzzzzzzzzzz
อ่ะตัดมาให้ดู