ผู้เขียน หัวข้อ: ถามพี่จิมมี่ครับ ว่ารีวิว All-New Ranger จะมาช่วงไหนครับผม  (อ่าน 4753 ครั้ง)

ออฟไลน์ suchinna

• Newbie
  • *
ตามหัวข้อเลยครับพี่จิมมี่ และมีรุ่นไหนที่เอามา test บ้างครับผม

ขอขอบคุณมากครับ
ทุกอย่างอยู่ที่ใจ

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Hero Member
  • Long live M/T
ยังไม่ได้ตัว 3.2 มาเลยครับ
จะออกเมื่อไหร่ ไม่ทราบเหมือนกันครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ไม่ใช่งวดนี้ พี่ฟอร์ดเขาจัดRangerให้ topgear ก่อนหรอครับ ;D

ออฟไลน์ Pan Paitoonpong

• Long live M/T
ไม่ใช่งวดนี้ พี่ฟอร์ดเขาจัดRangerให้ topgear ก่อนหรอครับ ;D

ไม่เก็ทครับ
- Nissan Tiida บ้านๆ/NX Coupe/AE111/190E1.8

ออฟไลน์ jumpon77

ต้องรอพีจิมมีอย่างเดียวคับผมก็อยากเห็นนะคับแต่ผมเคยขับ3.2มาแล้วคับรู้สึกว่าทอร์คมาเต็มๆละคับ420นิวตันเมตร200แรงม้าแค่กดคันเร่งไปมีอาการหลังติดเบาะได้นะคับผมเคยขับเครีอง5สูบดีเชลพวกรถยูโรปอย่างรถตู้เคราเวลผมแทบไม่รู้สึกเจอคับAll-New Rangerเครีอง3.2เข้าไปรู้เลยหลังติดเบาะเปนยังไงขนาดขับแค่สั้นๆเองคับ ;D
http://facebook.com/jumpon.hiranyanon
https://twitter.com/jumpon77     คุยได้นะครับ.
 Corolla Altis 1.8 E MT MY2008 Corolla Altis 1.6 J AT my2011 Isuzu D-MAX Spark my2003

• Newbie
  • *
ออรับทราบครับ ที่อยากรู้ก็มีทั้ง 2.2 3.2 เลยมาลองถามดูครับอยากทราบรายละเอียด เป็นแฟนคลับเขาอยู่ครับผม

ออฟไลน์ whoami

รออ่านอยู่เหมือนกันครับ  :D

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
    • www.headlightmag.com
สงสัย Full Review Focus อาจจะเสร็จก่อน Ranger ก็เป็นไปได้

อันนี้ช่วยไม่ได้ครับ การจัดการภายใน ปัญหาเยอะกันเอง

บอกเลยตรงนี้ว่า  "ยังไม่มีกำหนด สำหรับ รีวิว ของ Ranger จนกว่า จะได้คตัว 3.2 มาทำรีวิว"

ออฟไลน์ KrisKris

• Newbie
  • *
คงต้อรอกันอีกนาน ;D ขนาด mazda bt 50 pro 3.2 ยังหยุดผลิตไม่มีกำหนดเลย 555

• Newbie
  • *
ขอบคุณมากครับพี่จิมมี่
 ฟอร์ด หนอ ฟอร์ด

ออฟไลน์ Life is a Highway

• My Way or The Highway
รถดีอย่างฟอร์ด ถ้าฟอร์ดฉลาด น่าจะจัด3.2มาให้คุณจิมมี่เทสก่อนนะครับ  แต่อย่างว่าเท่านี้ก็ส่งรถไม่ทันแล้ว  ;) ;)

ออฟไลน์ Tonchompoo

• Jr. Member
  • **
ผมว่า แค่จัดให้คุณ จิมมี่ อย่างเดียวไม่พอครับ

ขอบอกว่า ตอนนี้ ต้องจัดการส่งมอบให้ลูกค้าให้ทันด้วย เพราะรู้สึกจะนานนนนนนน เกินไปละ....