ผู้เขียน หัวข้อ: กระบะ4x2 4ประตู ยกสูง >> ช่วยเรียงลำดับความไวในการได้รับรถใหม่ครับ  (อ่าน 7025 ครั้ง)

ออฟไลน์ MyGuS

• Jr. Member
  • **
อาผมอยากได้กระบะ4ประตู ยกสูง 4x2  เกียออโต้ 

แต่เก๋งคันเก่า มีคนจะซื้อต่อเดือนหน้านี้ เลยอยากได้กระบะใหม่มาใช้งานแทน ค่อนข้างด่วน

ขอคำแนะนำหน่อยครับ เรียงลำดับว่ายี่ห้อไหนได้รถเร็ว-ช้า ครับ
โตต้า อีซุ เชฟ มาสด้า ฟอร์ด มิตซู

และในความคิดท่านๆ ถ้าอยากได้รถเร็วๆ และน่าสนใจ เลือกคันไหนกันครับ (ราคาจัดตัวทอปได้เลยครับ และไม่สนเรื่องศุนย์บริการ)

ออฟไลน์ Aek_CM

• Full Member
ก่อนจะตัดสินใจมาเอากระบะ ขับเก๋งมาก่อน  ตัวเลือกก็น่าจะเป็น มาสด้า bt50pro 2.2 DBL AT ราคา 874000 

ออฟไลน์ Lhorn

• **
Vigo ผม 1 เดือนได้ครับ ถ้าจะเอาเร็วจริงๆ ไปดู Vigo ครับ ถ้าหากว่าอยากได้ยี่ห้ออื่น  เห็นบอกว่ารอนานมากครับ

ออฟไลน์ Action

• Hero Member
ถ้าจะเอา BT-50 Pro บางศูนย์ใน กทม. มีรถให้เลยครับ แต่สำหรับ ตจว. คงต้องรอคิวตามโควต้าของศูนย์

ผมเองก็ใกล้จะได้รถล่ะ กลางเดือนหน้าก็ได้รถแล้ว ถ้าว่างจะมา review BT-50 Pro 874 ให้ชมกัน ;D
ถึงรถผมจะไม่แรง แต่ก็ยังแซงทุกคันไม่เว้น...
Honda Civic 3dr. '96
Chrysler Neo '98
BMW 320i '01
Honda Civic FD 2.0 '06 > Sold
Mazda BT-50 Pro '12

ออฟไลน์ toonze

โคโลล่าโดได้เร็วนะครับ

syamana

• บุคคลทั่วไป
แนะนำ ISUZU กับ COLORADO 4x2 ตัวท๊อปมีระบบ ESC,TCS ให้นะครับเพื่อความปลอดภัย

ออฟไลน์ karin

• Newbie
  • *
ถ้าเอาไว ไม่เน้นว่าเป็นรถรุ่นใหม่ ณ จุดนี้ มิตซูฯ ไทรทัน ได้ไวที่สุดคับ

แล้วก็น่าจะได้โปรมากที่สุดแล้วด้วย

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

อยากได้รถไว ไม่ยากครับ

1. ซื้อเงินผ่อน
2. ไม่เลือกสี
3. ไม่เอามาร์เจ้นทุกชนิด
4. เอาตัวท้อป

รับรอง เซลล์จะตัดรถจากดีลเลอร์ในเครือมาให้คุณทันที  ;D

ออฟไลน์ nok

• Sr. Member
ไทรทัน ออโต้ ไวสุดและบางศูนย์มีรถเลย โปรแรงด้วยครับเพราะเขาอยากระบายรถ(สงสัยไม่ค่อยมีคนออกหรือเปล่า)

ออฟไลน์ MoO Cnoe

Isuzu D-max รอ 1 เดือนนะ (สำหรับผม ;D)

ออฟไลน์ fameta

• **
ส่วนมากก็เกินเดือนทั้งนั้นสำหรับรถใหม่ตอนนี้ไม่ว่าจะวีโก้อีซูสุฟอร์ด

ออฟไลน์ keng.

• ฅ.ฅนรักรถ

อยากได้รถไว ไม่ยากครับ

1. ซื้อเงินผ่อน
2. ไม่เลือกสี
3. ไม่เอามาร์เจ้นทุกชนิด
4. เอาตัวท้อป

รับรอง เซลล์จะตัดรถจากดีลเลอร์ในเครือมาให้คุณทันที  ;D

ตามนี้เลยครับ หรือจะซื้อของแต่งเพิ่มกับเซลล์ก็ได้นะครับ

ออฟไลน์ Mighty-X

ผมขาย ISUZU
ทุกวันนี้โด่นลูกค้าบ่นเรื่องรอนานจนหูชาไปแล้ว

ถ้าจองวันนี้ 4 เดือนครับ รับรถ

ออฟไลน์ 9000

Ford Ranger บึกบึน ชอบ! แต่ถ้าได้รถเมื่อไหร่ ผมก็ไม่ทราบ  8)

ออฟไลน์ boyce

ถ้าจะเอา BT-50 Pro บางศูนย์ใน กทม. มีรถให้เลยครับ แต่สำหรับ ตจว. คงต้องรอคิวตามโควต้าของศูนย์

ผมเองก็ใกล้จะได้รถล่ะ กลางเดือนหน้าก็ได้รถแล้ว ถ้าว่างจะมา review BT-50 Pro 874 ให้ชมกัน ;D

review ให้ด้วยนะครับ จะรออ่าน กำลังสนใจพอดีครับ

ออฟไลน์ immwoody

• Newbie
  • *
confirm ไม่เลือก   ไม่สนของแถม   ซื้อผ่อน ได้รถเร็ว
โคโรราโด แทบจะมีรถเลย
bt 50 รอเล็กน้อย
เรียงลำดับความไว
โคโรราโด ไวกว่า bt50 ไวกว่า มิตซู ไวกว่า โตต้า ไวกว่า อิซูซ ไวกว่า ฟอร์ด

ออฟไลน์ domehan

• Newbie
  • *
บีที50โปรครับตัว874 ผมจอง26-07-12รับรถ23-08-12 ยิ่งเคยขับเก๋งมาก่อนใช่เลยครับตัวนี้(ลืมเก๋งเลย)

ออฟไลน์ archian

มันต้องวัดดวงครับ    เอาคันที่ชอบดีกว่านะครับ   เมียผมขายIsuzu ไวสุด 1 วัน  ช้าสุด จะ 6 เดือนแล้ว  อิอิ