ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้มีใครบ้างที่ยังติดตามหนังสือการ์ตูนเหมือนผมบ้างครับ  (อ่าน 13902 ครั้ง)

ออฟไลน์ nudragon

• Hero Member
  • MT Mania!!
ผมก็อายุจะเข้าเลขสามแล้วเหมือนกัน

ตามอ่านตอนนี้จะมี นารูโต๊ะ บีช วันพีซ อันนี้อ่านทุกวีคตามเนต

แล้วก็บางเรื่องที่ซื้อเก็บครับ

ยังไม่รับอนิเมะที่ยังมีโหลดไว้ดูเหมือนกัน  :D

ออฟไลน์ Devil13

ผมก็อายุจะเข้าเลขสามแล้วเหมือนกัน

ตามอ่านตอนนี้จะมี นารูโต๊ะ บีช วันพีซ อันนี้อ่านทุกวีคตามเนต

แล้วก็บางเรื่องที่ซื้อเก็บครับ

ยังไม่รับอนิเมะที่ยังมีโหลดไว้ดูเหมือนกัน  :D

นารูโตะผมดูอนิเมะครับ ซื้อแผ่นดองไว้ 2 ปียังดูไม่จบเลยครับ :D

ออฟไลน์ Alzfredz

• Full Member
  • M/T Addicted!!
แม้จะ 22 แล้วก็ยังอ่านครับ =w=

ที่ตามอยู่ตอนนี้ก็

Returned Gungnir
Send back -Hell & Heaven Hound-
Error hour
Bleach
Highschool of the dead (รอจนเงกละ =w=")
Ah! my goddess

etc. เยอะมากครับ =w=" บางเรื่องที่ถูกใจก็ซื้อเลย ไม่รู้เหมือนกันว่าเรื่องไหนมั่ง
Life didn't promise to be wonderful. So, we have to make it wonderful with our hands!!

ออฟไลน์ Buffy

ผมอ่านจีซัสครับ ว่าแต่มันมีภาดเดียวใช่ไหมครับ?
โจโจ้ก็อ่านครับ ไม่รู้ว่าตอนนี้เป็นภาดแหลนคนใหนแล้ว? (ตอนนี้หยุดตาม)

จีซัส ภาคสองออกมาแล้วครับ ออกมาถึงเล่มห้า

ก่อนหน้านั้นคนเขียน เขียนเรื่อง นักฆ่าที่มีแขนเป็นเหล็กครับ จำชื่อไม่ได้

ออฟไลน์ vellcap

ผมอ่านชินจังครับ  ;D
เริ่มอ่านตั้งแต่เรียน ป.4 ปกขาวเล่มละ30บาท จนตอนนี้เล่ม33 เรียน ป.โท แล้วครับ
ละก็อีกเรื่องคือโดเรม่อน อันนี้ติดตามเรื่อยๆ  ;D

เย้ ติดเรื่องเดียวกันเลยครับ
แต่ผม ชินจัง กับ โคนันครับ

ออฟไลน์ H.

ตามอ่าน berserker ปีนึงออก 1 เล่ม เหอๆๆๆ
H.