ผู้เขียน หัวข้อ: ปีนี้จะมีมีตติ้งเว็บประจำปีช่วงตุลาฯอีกมั้ยครับ  (อ่าน 9172 ครั้ง)

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
ตาเอก PK Diamond!

ชอบร้านนี้มากๆ แต่ทำเลนี่...ซอยบ้านคนรักเก่าข้าพเจ้าชัดๆ!

อ้อ แล้วจอดรถที่ไหนกันได้บ้างละเนี่ย?

ถ้าสัก 50-60 ที่ อ่ะจะไหวไหม?
ผมมา Taxi คร้าบบ กะซดเบียร์สัก 3+4 เเก้ว 555++

เพิ่งสมัครได้ไม่นาน ไม่เคยเจอเพื่อนๆเลย หุหุๆๆ มากันเยอะๆดีครับ พูดจาภาษาคนรักรถเหมือนกาน  ;D

GreenG

• บุคคลทั่วไป
ร้านคนร่วมก่อตั้ง web นี่แหละครับ ดีที่สุดเลย

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

ถ้้าว่างเดี๋ยวไปแจมแน่นอนครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ LimitedEdition

• Hero Member
ถ้ามีจัดทานข้าวกัน แล้วไม่มีโกคาร์ทอยู่ในละแวก

ใครสนใจจะแจมกับผมตั้งแต่ช่วงบ่ายบ่ายก่อนก็ได้นะครับ
จะ RCA หรือ แดนเนรมิต ไม่มีเกี่ยง ขอให้บอกมาคร้าบ

ออฟไลน์ aooooob

• Newbie
  • *
ขอจองเลยได้ไหมครับ...อยากเจอพี่จิมมี่  :-[ :-[ :-[

ออฟไลน์ Weetting

• ช่วงล่าง+เครื่องยนต์
The wave Restaurant

ไหมครับ อยู่ริมแม่น้ำเจ้าพระัยา บรรยากาศสวย

เจ้าของเป็นกันเอง

ขับเทียน่า อยู่ใน เทียน่าคลับ

ที่จอดรถเยอะมากเพราะจอดที่ Big-c ได้ด้วย ห้องโถงกลางได้แน่ๆ 80 คน 
THE Manual Gearbox Preservation Society
Drive diesel until last day

ออฟไลน์ MoLee

ถ้ามีจัดทานข้าวกัน แล้วไม่มีโกคาร์ทอยู่ในละแวก

ใครสนใจจะแจมกับผมตั้งแต่ช่วงบ่ายบ่ายก่อนก็ได้นะครับ
จะ RCA หรือ แดนเนรมิต ไม่มีเกี่ยง ขอให้บอกมาคร้าบ
พี่เนยเอาด้วยๆครับขอแดนเนรมิต ราคาค่อนข้างยอมรับได้มากกว่าRCA ฮ่าๆ เดี่ยวขอดูวันจัดก่อนแล้วจะมายืนยันนะครับผม ::)

ออฟไลน์ phatsawi

• Newbie
  • *
ถ้าสนใจจะสัญจรมายุดยาก็บอกนะคับ เห็นคุณจิมมา test แถวบางปะอินบ่อย เลยมาหน่อยก็ร้านอาหารดีๆเยอะคับ

ออฟไลน์ tokyo

ถ้าจัดช่วงการเงินมีสภาพคล่องตัวผมขอไปด้วยครับ
อยากเรียนรู้วิธีโค้งอย่างเซียน อิอิ ;D
07 mazda 3

ออฟไลน์ joufo

ผมเชียร์ที่แดนเนรมิตรเก่าครับ

เล่นโกร์คาร์ทได้ด้วย

เดินทางสะดวก ที่จอดรถก็เพียบบบบบบ

แต่ถ้าปลายเดือนกันยาฯ ผมจะไม่ว่างหนะสิครับ

ออฟไลน์ vuthtichai

Water y พอเห็นรีวิวแถวบ้านเลยผมจะไปเซอเวย์ปลากระพงทอดเบียร์ให้เองครับอิอิ

ออฟไลน์ Envil

• Full Member
โอ้.. น่าสนใจดีคับ ท่าจะคึกคัก

ออฟไลน์ Skyline

ผมเชียร์ที่แดนเนรมิตรเก่าครับ

เล่นโกร์คาร์ทได้ด้วย

เดินทางสะดวก ที่จอดรถก็เพียบบบบบบ

แต่ถ้าปลายเดือนกันยาฯ ผมจะไม่ว่างหนะสิครับ
เเดนเนรมิตเก่า สบายผมเลย บ้านผมเเค่เมเจอร์รัชโยนี่เอง  ;D

ออฟไลน์ khunpan33

• ขับหน้า-ขับหลัง-ขับสี่ ไม่เท่าขับรถดีมีน้ำใจ
รอบที่แล้วพลาด รอบนี้ ไม่น่าพลาด  ;D

ออฟไลน์ 2k

อู้ววววว!!!! สะดุดตรงขับรถโกคาร์ทนี่แหละ ถ้าวันเวลาสะดวกหนูไปด้วยยยยย   ;D
หมาเฝ้าบ้านแจกฟรีจ้า www.dogfindhome.com