ผู้เขียน หัวข้อ: หากระทู้D.I.Y.ที่ทำที่ยึดGPSกับคอนโซลกลางไม่เจอ ชี้เป้าทีครับ  (อ่าน 4195 ครั้ง)

ออฟไลน์ LaTeX

• Sr. Member
หากระทู้D.I.Y.ที่ทำที่ยึดGPSกับคอนโซลกลางไม่เจอ ตามนั้นเลยครับ
จำได้ว่าเคยมี member ท่านนึงทำไว้ แต่ลองหาให้ห้อง user reviewแล้วไม่เจอ
รบกวนชี้เป้า ขอลิงค์ทีครับ ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
http://www.headlightmag.com/webboard2011/index.php/topic,23007.0.html
ของพี่หมอ T1K กับน้องพรีอุสใช่ไหมครับ
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ LaTeX

ขอบคุณมากครับอันนี้แหละครับ ปิดกระทู้เลยครับ

น่าจะย้ายกระทู้นี้ไปห้อง User reviewนะครับ ได้หาเจอง่ายๆ เป็นประโยชน์ด้วยครับ

ออฟไลน์ ccr4334

• Jr. Member
  • **
ลองหาซื้อซิลิโคนแผ่นสำหรับติดโทรศัพท์กับแผงคอนโซล ที่มีขายตามตลาดนัดหรือร้านขายอุปกรณ์ตกแต่งรถดูครับ

ใช้อยู่ติดหนึบดีจัง  :D

ออฟไลน์ GUDJA-MAN

• Hero Member
แนะนำว่า ซื้อพวก Portable Friction Mount ที่เป็นฐานยึดกับคอนโซล มาใช้ดีกว่าครับ

ออฟไลน์ Nookkiez

แนะนำแผ่นซิลิโคนอีกเสียงครับหาซื้อได้ตามร้านประดับยนต์ทั่วๆไป มันเหนียวมากๆ เหนียวจนดึงฟิมล์กันรอยไอโฟนผมหลุดไปหลายแผ่นแล้ว  :'(
Test ..

ออฟไลน์ rvsmart

แนะนำฐานทรายดีกว่าครับ

ออฟไลน์ power2002

• ประหยัดได้ด้วยเท้าตัวเอง!
ฐานทราบใช้กับคนบางพวก(แบบผม)ไม่ได้ครับ  เบรคสั้น เข้าลึก ออกเร็ว สาดแรง (ตอนผบ.เผลอ)  มันไปรอบคันเลยครับ ;D

ออฟไลน์ maxzerker

• Full Member
แบบนี้ติดแก๊สยังไงล่ะเนีย...