ผู้เขียน หัวข้อ: สนใจ X-trail รุ่นใหม่ครับ ... ว่าแต่ เมื่อไหร่มันจะมาครับ?  (อ่าน 3433 ครั้ง)

ออฟไลน์ buggle01

• Full Member
ตามหัวข้อเลยครับ
เนื่องจากผมเป็นคนตัวสูง(มาก) จะซื้อรถก็ชอบรถโปร่งๆ
รบกวนท่านจิมมี่ ท่านโฮมี่ และท่านอื่นๆที่พอมีข้อมูลด้วยนะครับ

เห็นว่าข่าวเงียบมากๆเลย อยากได้รายละเอียดครับ
ว่ารถคันนี้จะน่าสนใจ มีอะไรเด่นครับ
รวมทั้ง รุ่นใหม่นี้จะมี7ที่นั่งด้วยใช่มั้ยครับ

ขอบพระคุณครับ

ออฟไลน์ J!MMY

• Administrator
  • Hero Member
    • www.headlightmag.com
2014 ครับ นั่นคือเร็วสุดแล้ว

ออฟไลน์ Skyline

• Sr. Member
ตามหัวข้อเลยครับ
เนื่องจากผมเป็นคนตัวสูง(มาก) จะซื้อรถก็ชอบรถโปร่งๆ
รบกวนท่านจิมมี่ ท่านโฮมี่ และท่านอื่นๆที่พอมีข้อมูลด้วยนะครับ

เห็นว่าข่าวเงียบมากๆเลย อยากได้รายละเอียดครับ
ว่ารถคันนี้จะน่าสนใจ มีอะไรเด่นครับ
รวมทั้ง รุ่นใหม่นี้จะมี7ที่นั่งด้วยใช่มั้ยครับ

ขอบพระคุณครับ
คิดหมือนผม ผมสูง 185 ครับ. รถที่เลือกเลยเน้นที่ headroom. เยอะเหมือนกัน
ไม่ลองปาเจโร่สปอร์ตดูละครับ

ออฟไลน์ hutzero

• Hero Member
ดูในคลิป HLM ของคุณจิมมี่ ผมก็ว่าได้รายละเอียดเยอะพอดูแล้่วนะครับ

ออฟไลน์ buggle01

• Full Member
2014 ครับ นั่นคือเร็วสุดแล้ว

ขอบพระคุณครับพี่จิมมี่
คอตกเลย แต่ก็จะรอต่อไปครับ ระหว่างนี้ขอดู Altima(teana) ใหม่ไปด้วยเทียบกัน

ใจก็อยากขับแคปติวานะครับ
แต่วันนั้นพาคุณแม่ไปลอง รถที่ทดลองขับ เริ่มแรกจอMIDเสีย ขับไปๆเบาดับกลางอากาศ
นี่รุ่นดีเซลนะครับ เลยคงไม่มีโอกาสแล้วกับรถรุ่นนี้ ...