ผู้เขียน หัวข้อ: รถเก๋ง 4 ประตู คันไหนที่เบาะหลังพับได้แบบ 60/40 ในราคาไม่เกิน 1 ล้านบาท  (อ่าน 8748 ครั้ง)

GreenG

• บุคคลทั่วไป
อยากทราบว่ารถเก๋งรุ่นไหนบ้างที่เบาะพับได้

ครับ เพราะเบาะพับได้ทำให้รถอเนกประสงค์ขึ้นมาก

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hero Member
  • Hi!!!!
B seg ตัวทอปเยอะเลยฮะ

ออฟไลน์ udis

Lancer EX ทุกรุ่น ราคาเริ่มต้นที่ 794,000 บาท

ออฟไลน์ Devil13

เท่าที่ทราบ HONDA CITY ตัวท็อปครับ ราคาน่านะ 720,000

ออฟไลน์ koruru

• Sr. Member
เยอะมากครับ ผมว่ามันเยอะ กว่าพับไม่ได้อีกนะ ในราคาไม่เกินล้านเนี่ย

เทียน่า 1.5m ยังพับไม่ได้เลยครับ  ;D

ออฟไลน์ 5thAvenue

• Hi!!!!
ถ้าไม่ซีเรียสเรื่องรูปทรงเก๋ง ลอง Jazz สิฮะ อเนก(หลากหลาย)+ประสงค์ มาก!!!
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 03, 2012, 13:09:53 โดย 5thAvenue »

ออฟไลน์ BlueMan69

Class B เท่าที่รู้ City (top), Jazz

Class C เท่าที่รู้ EX (ทุกรุ่น)

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
Vios G ขึ้นไป 690,000
City SV 704,000
Altis 1.8G ขึ้นไป 919,000
Lancer EX ทุกรุ่นตามที่คุณ Udis บอกไว้ 794,000
นึกออกแค่นี้ :P
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Fly to dream

เฟียสต้า มาสด้าสองทุกรุ่น โฟกัสทุกรุ่น มาสด้าสามด้วยมั้ง
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Lammerison

โซนิค ตัวท๊อป(มั้ง เมื่อวานไปลองนั่งที่เซ็นทรัลลาดพร้าวมา)

ออฟไลน์ H.

ทำไมคุณไม่ถามว่าทะเลแถวไหนน้ำไม่เค็มซะเลยละ - -"
H.

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member
ถามว่าคันไหนพับไม่ได้น่าจะตอบง่ายกว่านะ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
เฟียสต้า มาสด้าสองทุกรุ่น โฟกัสทุกรุ่น มาสด้าสามด้วยมั้ง
Mazda 2 Groove เบาะพับเต็มนะครับ
(MY2012)
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ถามว่าคันไหนพับไม่ได้น่าจะตอบง่ายกว่านะ

รุ่นไหนบ้างครับที่พับไม่ได้ครับ แบบ 60/40 ครับ
 ;D ;D ;D

Mazda 2 Groove เบาะพับเต็มนะครับ
(MY2012)

คุ้นๆว่าตัวก่อนจะพับได้ ตัวล่าสุดพับแบบ 60/40 ไม่ได้ซะงั้นครับ