ผู้เขียน หัวข้อ: Camry 2.0g 2012. สามารถนำมาติดกุญแจ smart key เพิ่มเองได้ไหมคับ?  (อ่าน 2915 ครั้ง)

ออฟไลน์ Nathpol

• Newbie
  • *
ถ้าสมมุติว่าสามารถติดเพิ่มได้ จะติดได้ที่ไหน ราคาประมาณเท่าไรคับ?
ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบคับบบ^^

ออฟไลน์ KrisTop

• Full Member
  • Ingenious
ผมไม่แน่ใจว่าท่าน จขกท. หมายถึง Smart entry หรือเปล่าครับ?
เทอม Smart key ผมเข้าใจว่าจะมีความหมายที่แตกต่างออกไป

ออฟไลน์ Nathpol

• Newbie
  • *
ผมไม่แน่ใจว่าท่าน จขกท. หมายถึง Smart entry หรือเปล่าครับ?
เทอม Smart key ผมเข้าใจว่าจะมีความหมายที่แตกต่างออกไป

ช่ายคับ ผมหมายถึงsmart entry คับ^^