ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ CR-V โฉมปัจจุบันยังมีขายอยู่ที่ ศุนย์ฮอนด้าที่ไหนบ้างครับ  (อ่าน 4603 ครั้ง)

ออฟไลน์ modtuanid

• Jr. Member
  • **
อยากได้ CR-V โฉมปัจจุบันนี้น่ะครับ รุ่น 2.4 EL 2WD อยากได้สีน้ำตาลครับ

พอดีวันก่อนไปถามที่ศูนย์ฮอนด้า บางคอแหลม เค้าบอกว่าเหลือแต่สีเงินคันเดียว
แต่ถ้าเป็นสีเงินภายใจมันจะเป็นสีดำ อยากได้ภาบในสีเบจมากกว่าครับ

เลยอยากรู้ว่าที่ไหนยังมีรถรุ่นนี้ สีนี้ บ้างครับ

ออฟไลน์ MystogaN

• Hero Member
แล้วทำไมถึงไม่อยากได้รุ่นใหม่หละครับ ทั้งๆ ที่ต้องจ่ายในราคาเท่ากันเลย

ออฟไลน์ MoLee

เมื่อวานไปศูนย์ ฮอนด้าที่เกษตรนวมิน มาครับเห็นป้ายอยู่ จองcrv ดาว์0% พร้อมรับรถทันที  แต่ไม่รู้ว่่่าเหลือตัวไหนบ้างนะครับ ;)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2012, 19:22:08 โดย Moza@135!!! »

ออฟไลน์ modtuanid

• Jr. Member
  • **
รุ่นนี้คุณพ่ออยากได้ครับ เห็นแกว่าตัวใหม่ดูไม่ค่อยสวย และที่สำคัญมี 0% 60 งวดครับ  ;D

ออฟไลน์ mathician

• Sr. Member
ผมว่าต้องแถมเยอะแน่เลย เค้าคงไม่อยากให้เหลือรถค้างไว้หรอก

ออฟไลน์ 5ume7h

• Sr. Member
อาทิตย์ก่อน เห็นสีขาวที่ศูนย์สาธุประดิษฐ์
ไม่แน่ใจรุ่นอะไร

ออฟไลน์ kimmeng21

;D ผมได้รถ วันที่ 12 เนี่ยคับ  2.0S สีขาวมุก

เหตุผลคือคุณแม่อยากได้รุ่นเก่า ไม่ชอบตัวใหม่

ลองถามตามต่างจังหวัดดูผมว่าคงมีเหลืออยู่
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 04, 2012, 21:50:12 โดย kimmeng21 »
"โอกาส มันก็เหมือนสายน้ำ ที่ไหลผ่านมา แล้วก็ผ่านไป ถ้าคุณไม่ตักตวงมันไว้ สายน้ำมันก็จะไม่ไหลย้อนกลับ"

ออฟไลน์ TorTy

ยังไม่ทันเห็นคันจริงเลยนะครับใกล้ขนาดนี้แล้วน่าจะไม่เกิน 10 วันรอตัวใหม่เถอะครับ
แต่เป็นผมรอ CX-5

ออฟไลน์ Sappe!

ญาติผมก็เพิ่งรับรถมาไม่กี่วันนี่เองครับ

เห็นว่าเค้าก็ไม่ชอบตัวใหม่เหมือนกัน ส่วนมากคนอายุเยอะๆ จะชอบรุ่นเก่าซะมากกว่า

แต่ถ้าเป็นผมคงรอตัวใหม่ ;D ;D ;D
'02 Ford Ranger 2.5 Turbo XLT
'06 Ford Ranger 3.0 TDCi XLT
'10 Ford Focus 2.0 TDCi Ghia
'11 Ford Fiesta 1.6 Sport
'14 Ford EcoSport 1.5 Titanium

ออฟไลน์ Buffy

พึ่งจอง CRV ใหม่ไปเองครับวันนี้ สีขาวมุก ภายในสีดำ รุ่น2.4 ตัว Top รับรถเดือนพฤศจิกายนครับ

ยังไม่เห็นคันจริงด้วยแหละครับ ราคาก็ยังไม่รู้เช่นกัน เซลส์บอกว่าไม่ต่างจากเดิมมาก

แต่สวยดี และเป็นตัวเลือกที่เหมาะกับผมมากที่สุดในตอนนี้ เลยจองซ่ะเลย