ผู้เขียน หัวข้อ: หา เฟือง ตัวนี้ครับผม แนะนำหน่อยครับ  (อ่าน 2919 ครั้ง)

ออฟไลน์ senpiter

• Newbie
  • *

http://uppicthai.com/x29

สวัสดีครับ พอดีเฟืองในกระจกพับไฟฟ้ามันเสียครับ  ไม่ทราบจะหาซื้อทีไหน หรือแนวทางแก้ไขอย่างไรดีครับ ตอนนี้หูเดี้ยงไปข้างหนึ่งครับ

เป็นเฟืองเฉียง พัน 15 ฟันนะครับ
หนา 0.5 เซนติเมตร
รู เส้นผ่าศูนย์กลาง 0.5 เซนติเมตรครับ
 ตามรูปเลยครับผม แนะนำด้วยนะครับผม เคยเห็น หรือสั่งซื้อ สั่งที่ไหน แนะนำด้วยนะครับผม ;D
ขอบคุณอย่างยิ่งครับผม

ออฟไลน์ checkmate

• Sr. Member
Re: หา เฟือง ตัวนี้ครับผม แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 12:50:01 »
หยิบไปเดินเทียบที่บ้านหม้อเลยครับตรงนั้นจะมีร้านที่ขายเกี่ยวกับอะไหล่เฟืองเยอะ

ผมเคยไปเดินหาซื้ออุปกรณ์ทำหุ่นบังคับกู้ภัยอยู่ครับ ถ้าไม่มีตรงจริงๆลองไปเดินดูที่สะพานเหล็กก็ได้ครับใกล้ๆกันพวกอะไหล่รถบังคับ

ออฟไลน์ youngbear

• Hero Member
Re: หา เฟือง ตัวนี้ครับผม แนะนำหน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 17:27:13 »
 ;D ;D ;D...............คลองถมพลาซ่าชั้นล่างครับ  ล๊อค 9 แต่จำไม่ได้ว่า 9C หรือ 9D ลองเดินหาดู  เอาตัวอย่างหูเดิมไปด้วย  เชื่อว่าได้ทั้งตัวไม่แพงด้วยครับ 8)

ออฟไลน์ ottojud

• Full Member
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 18:57:22 »
กระจกมองข้างของ ex หรอครับ

ออฟไลน์ senpiter

• Newbie
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กันยายน 04, 2012, 23:17:48 »
เป็นเฟืองกระจกพับไฟฟ้า lancer ex ครับ แต่ไม่ใช่จากศูนย์นะครับ  เป็นกระจกที่สั่งจากคนในเว๊ปครับ รู้สึกว่าจะนำเข้าจาก xfactory นะครับ