ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยด้วยครับ!! เลือกรถไม่ถูก ไม่รู้จะเลือกคันไหนดี??  (อ่าน 5330 ครั้ง)

ออฟไลน์ NONT4477

• Hero Member
  • Let the SKYFALL
2คันนี้อ่ะครับ เลือกไม่ถูกเลย Cruze กับ Sylphy  :-\

Cruze

Sylphy

ช็อตต่อช็อต  ;D

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆสมาชิก HLM ว่าเลือกคนเอ้ยย คันไหนดี ;D

เครดิตรูป จาก : news.zubzip.com

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 06, 2012, 23:20:55 โดย NONT4477 »
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ Devil13

ดูจากรูปสุดท้ายผมเลือก Cruze ครับ  ;D

gunz13096

• บุคคลทั่วไป
ครูซ ครับ ;D ตอบสนองดั่งใจคิด :D :D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ผม Sylphy ครับเท่านั้นครับ  :D

แต่น้องผมบอกว่าเลือกใครก้ได้ที่เสียภาษีถูกต้อง  ;D

ออฟไลน์ kengmania

• Full Member
ดูจากรูปช็อตต่อช็อตแล้ว...

คู้ด ดูจะเครื่องแรง ทุกอย่างเธอตอบสนองไวกว่าซิวเฟ่ ราวกับเจ้าอารมณ์ตัวแม่ แต่ภายในให้ความสุขสบายได้ทั้งคู่ วัสดุมังสาดูดีมีราคาน่าลูบไล้ ปุ่มเนินควบคุมอารมณ์ต่างๆจัดวางได้ถนัดมือเหมือนกัน แต่ต้องหาเม็ด push start กันเอาเองนะว่าของใครอยู่ตรงไหน  :o
เดาจากชุดแต่งแล้ว...ให้บุคคลิกช่วงล่างของชมพู่ เอ้ย ซิวเฟ่ในแบบที่น่าจะไปนุ่มๆพลิ้วๆแอบเด้งบ้างบางจังหวะตามสเกิร์ตปลิวๆ ต่างจากชุดแดงเพลิงผ่าหน้าของคู้ดที่ออกโฉบเฉี่ยวส่ออาการแข็งขัน ขยันเด้งยิ่งยามสัมผัสแบบผิวไม่เรียบรสสตรอเบอรี่นั่นล่ะ..หึ้ยย  ::)

ความสวยงามก็ดีไซน์มาดีทั้งคู่ แต่คิดว่าระดับ ซุปตาร์-segment นี้ คงบริโภคดุน่าดู..อัตราสิ้นเปลืองเลี้ยงดูคงทำกระอักแน่ แต่ยังไงก็มาพร้อมกับ airbags คู่เจ๋งเร้าใจ ขาวเนียนเนินนุ่มน่าสัมผัส แม้ทางฝั่งคู้ดดูจะเก็บงานถุงลมไม่ค่อยเรียบร้อยก็ตาม... จากรูปช็อตต่อช็อตที่ท่านให้มา.... :-*
 ;D ;D

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 09, 2012, 01:39:15 โดย kengmania »
ขับรถระวังคน ข้ามถนนระวังรถ

ออฟไลน์ Iwata Kana Σ4

• Archievement in Control
Sylphy ครับ

Cruze คันเร่งไวจนน่ากลัว
ความมีระดับ มาพร้อมศักดิ์ศรีที่เหนือใคร
มีเป้าหมาย ที่อะไรก็ไม่อาจขวาง
มีอำนาจ ที่เลือกใช้ได้ตามใจ
มีชีวิต อย่างที่ใคร ก็ไม่อาจปฎิเสธ

ออฟไลน์ NONT4477

• Let the SKYFALL
555
ผมรักซิลฟี่ เสียดายครูส
 ;D
Top Gear's Biggest FAN!!! (IN MY House)
I'm NAC1701  ^ ^

ออฟไลน์ scotch_fillet

สองคันเลย Threesome ซ่ะ

ออฟไลน์ BestHuafoo

• เอี๊ยดแอ๊ด

เอาซิลฟี่ครับ เลือกครูซเดี๋ยวโดนหาว่าจ่ายไม่ครบจำนวน อุ๊บส์  ;D

ออฟไลน์ udis

ดีทั้งคู่แต่เลือก Cruze เพราะมี Cruise control
ขับใกล้ ขับไกล ผมใช้บ่อยมาก ชอบมากครับ กลับมาขับรถที่ไม่มี รู้สึกคิดถึง Cruise control มากๆ ขับแล้วสะดวกสบายมากครับ

Do!phinz

เลือกไม่ถุกแบบว่าโลภมาก อ่า

ออฟไลน์ chaiz

• Sr. Member
ถ้าดูเฉพาะตัวรถ ผมเลือก ครูซ ครับ

แต่ถ้าดูทั้งรถ ศูนย์บริการ พรีเซนเตอร์ ผมเลือก ซิลฟี่ครับ  ;D

kukonba

คันสีแดงตรีนปลายแรงน่าจะตก  ;D แต่ก็ชอบเพราะตรีนต้นน่าจะจีดดี ;D

ออฟไลน์ H.

ครูซสวยนะครับ แต่ทำไมนมดูเหี่ยวๆ
H.