ผู้เขียน หัวข้อ: เอามาฝากสำหรับคนที่ไม่ชอบไฟท้าย Camry 2012 แต่ชอบไฟท้าย BMW Series 5 ครับ  (อ่าน 19398 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dr.Pop

• Sr. Member
ผมว่าสวยกว่าที่ออกจากโรงงานเยอะเลยครับ

รูปนี้พี่คนนึง (น้าต้อม) ใน Club ลองตัดต่อไว้ครับ

ไม่ได้มีส่วนได้ส่วนเสีย ใครสนใจหาใน ebay เลยครับ

ออฟไลน์ nickname026

• Jr. Member
  • **
อื้อ หือ... สวยจริงครับ  :o

ออฟไลน์ Number 7

• **
สวยกว่าของเดิมเยอะเลยครับ

ออฟไลน์ pongisra

• Hero Member
ถ้าทำให้คุณภาพ ลำแสงไฟในเส้นๆพวกนั้นให้ได้สัก 80-90% ของ OEM BMW ก็จะสวยมากๆครับ

แต่จากที่เห็นของ Cruze คุณภาพยังไม่ถึงจริงๆ คือหน้าตาสวย แต่มาเสียตรงคุณภาพงานจริงๆ ถ้าเทียบกับ OEM BMW ผมให้แค่ 50% ไฟท้าย Cruze ทรง BM

ถ้าทำออกมาได้เนียนจริงๆ คงจะสวยระเบิดเลยครับอันนี้

ออฟไลน์ YF-19

สวยดีครับ แต่ไม่น่าทำให้เหมือน series 5 ขนาดนี้ เห็นก็รู้ว่าก็อบลายเค้ามา น่าจะทำให้สวยในดีไซน์ของตัวเอง 8) 8) 8)
รีวิว "VW scirocco" กำลังจะมาครับ ขอเวลาอีกนิด

รีวิว "Hyundai coupe" ของผมเอง ติชมได้ตลอดครับ
http://www.headlightmag.com/webboard/index.php?topic=3731.0

ออฟไลน์ Piengdeph

• **
สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

;D ;D ;D ว่าแต่หลอดไฟนั้นมันมีชื่อว่าอะไรหรือคะ

ตอนนั้นที่ตั้งกระทู้ถามไปยังไม่มีพี่คนไหนมาตอบเลย :D

ออฟไลน์ KAKASHII

• งามปะละ
รายต่อไปคือ accord แน่ๆ  ;D

ออฟไลน์ นายพรานจ๋าหมีมาแล้ว

• เส้นขอบฟ้า
ดูดีกว่าเก่าเยอะเลยนะครับ

ถ้าทำให้คุณภาพ ลำแสงไฟในเส้นๆพวกนั้นให้ได้สัก 80-90% ของ OEM BMW ก็จะสวยมากๆครับ

แต่จากที่เห็นของ Cruze คุณภาพยังไม่ถึงจริงๆ คือหน้าตาสวย แต่มาเสียตรงคุณภาพงานจริงๆ ถ้าเทียบกับ OEM BMW ผมให้แค่ 50% ไฟท้าย Cruze ทรง BM

ถ้าทำออกมาได้เนียนจริงๆ คงจะสวยระเบิดเลยครับอันนี้

เท่าที่รู้โรงงานจากจีน ตีเป็นเงินไทยก็ หมื่นกว่าบาท

ของ BMW แท้ๆ คู่นึงคงเป็นแสน งานแค่ 60-70 ก็พอใจแล้วครับ

น่าจะโรงงานเดียวกับ ไฟ Cruze ตัวนี้ครับ

ออฟไลน์ Enzo

• **

รูปแบบ สวยดี ครับ

แต่คุณภาพ ยังห่างจาก ของ OEM อยู่  ;D

ออฟไลน์ 9000

• Full Member
ผมชอบแบบเดิม  :-\

ออฟไลน์ tookkoo

• Newbie
  • *
จากที่เกลียดท้ายมัน พอมีไฟแบบนี้ ชอบเลย

ออฟไลน์ nudragon

• MT Mania!!
ติดเข้าไปกับรถแล้วสวยมากเลยครับ

คุณภาพก็คุ้มราคาแหละครับผมว่า อย่าเอาไปเทียบกับอะไหล่ OEM ติดรถพรีเมี่ยมซีดานเลยมันคนละเกรดอยู่แล้ว

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

สวย เว้ย เห้ย

;D ;D ;D

ออฟไลน์ BELL7738

• ZOOM - ZOOM !!
BMW 3ห่วง เว้ยเฮ้ยยยย

สวยมากอ่ะ
ปัจจุบันอันแสนสุข

อดีตอันแสนหวาน http://www.altisclub.com/forum/viewtopic.php?t=26710

ออฟไลน์ mewzabahl

งามพริ้งๆ

ออฟไลน์ BaSkInElItEgUyS

• BaSkInElItEgUy PeRsEuS PrInCe of ZuEs
สวยดีนะครับ ดูเข้ากับตัวรถดี
แต่ของครูซ ผมว่ามันดูลิเกไป เยอะแบบแปลกๆ

ออฟไลน์ nok

สวยครับ

ออฟไลน์ Slipknot`

• *** HLM.COM ***
สวยนะ แต่ ไม่เท่า F10

แต่ดีกว่าของ ครูส เยอะเลย

ออฟไลน์ Thailand01

• Full Member
สวยจังเลยครับ ^^~
^^~

ออฟไลน์ Fly to dream

ครูซ เบนซ์
แคมรี BMW

-*-
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ช่วงเพิ่มความน่ามองได้อีก20% ;D

สวยมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก

;D ;D ;D ว่าแต่หลอดไฟนั้นมันมีชื่อว่าอะไรหรือคะ

คือหลอดLEDครับ ส่วนที่เป็นเส้นๆนั้นมาจากการออกแบบตัวโคม

ตอนนั้นที่ตั้งกระทู้ถามไปยังไม่มีพี่คนไหนมาตอบเลย :D

ออฟไลน์ Kungsadal

• **
สวยดีครับ แต่สำหรับผมผมจะไม่มีวันเปลี่ยนไปจากที่มีให้มา หรือที่มันเป็นอยู่ เพราะผมคิดว่ามันเป็นเอกลักษณ์ของมัน เค้าออกแบบมาแบบนี้ ก็ต้องยอมรับตั้งแต่ซื้อแล้วครับ  ;D ;D ;D

ออฟไลน์ suarez_7

• **
ก็สวยนะครับ แต่ให้เปลี่ยนเอาไหม ผมไม่เอาครับ เขินครับ มันเหมือนอยากจะเป็นบีเอ็มมากเกินไปเพราะอย่างไงมันก็โตโยต้า

แต่ถ้าไฟแต่งเป็นดีไซด์ใหม่ ออกแบบลวดลายมาใหม่ให้สวยกว่าเดิมอันนี้ผมเอาครับ แต่ถ้าเล่นก็อปเอกลักษณ์กันชัดๆแบบนี้ขอบายครับ เขินmbตัวจริง

ขนาดแฟนใช้สวิฟมีคนเชียร์ว่าแต่งแบบมินิสวยดี ให้ผมแต่งฟรีก็ไม่เอาครับ เขินเวลาไปเจอมินิตัวจริง เหมือนอยากจะเป็นแบบเค้า
ผมมองว่าสวิฟมันน่ารักในแบบของมันอยู่แล้ว มันมีตัวตนของมันอยู่แล้ว แต่งแบบยุ่นๆดีอยู่แล้ว อย่าไปเหมือนเค้าเลย
คนเอเชียก็หล่อก็สวยในแบบเอเชียได้ไม่จำเป็นต้องก็อบเค้ามาทั้งดุ้นหรอกครับ

ก็สวยนะครับ แต่ให้เปลี่ยนเอาไหม ผมไม่เอาครับ เขินครับ มันเหมือนอยากจะเป็นบีเอ็มมากเกินไปเพราะอย่างไงมันก็โตโยต้า

แต่ถ้าไฟแต่งเป็นดีไซด์ใหม่ ออกแบบลวดลายมาใหม่ให้สวยกว่าเดิมอันนี้ผมเอาครับ แต่ถ้าเล่นก็อปเอกลักษณ์กันชัดๆแบบนี้ขอบายครับ เขินmbตัวจริง

ขนาดแฟนใช้สวิฟมีคนเชียร์ว่าแต่งแบบมินิสวยดี ให้ผมแต่งฟรีก็ไม่เอาครับ เขินเวลาไปเจอมินิตัวจริง เหมือนอยากจะเป็นแบบเค้า
ผมมองว่าสวิฟมันน่ารักในแบบของมันอยู่แล้ว มันมีตัวตนของมันอยู่แล้ว แต่งแบบยุ่นๆดีอยู่แล้ว อย่าไปเหมือนเค้าเลย
คนเอเชียก็หล่อก็สวยในแบบเอเชียได้ไม่จำเป็นต้องก็อบเค้ามาทั้งดุ้นหรอกครับ

เห็นด้วยครับ

แต่งถ้าแนว lexus พี่น้องกันก็ไม่แน่

ยกเว้นเอา logo lexus มาติด

ออฟไลน์ 6162002

เห็นด้วยครับ

แต่งถ้าแนว lexus พี่น้องกันก็ไม่แน่

ยกเว้นเอา logo lexus มาติด
เห็นด้วยอีกคนครับ ซื้อแคมรี่เป็นผมก็ภูมิใจที่มันเป็นโตโยต้านะ     ^^"

ออฟไลน์ Fly to dream

ว่าแต่ใครเคยเห็นไฟท้าอัลติสตัวปัจจุบันเป็น LED คล้ายๆกับ จากัวร์มั้ยครับ พอดีผมเจอ 2 ครั้งแล้วมันเข้ากับอัลติสมากๆท้ายสวยเลยจะถ่ายรูปหลายครั้งแล้วแต่ไม่ทัน
ขยะของโลกออนไลน์​ในปัจจุบั​นคือเชื่อคนโง่ที่มีคำพูดสวยหรู​ หาข้อมูล​ไม่จริงมาโกหกคำโตๆ​ อีกอย่างคือพูดความจริงไม่หมด กับพวก​ Avatar ที่ทำเป็น​เก่ง​แต่เก่งน้อยในโลกความจริง​ซึ่งจะหาได้ง่าย

ออฟไลน์ Piengdeph

• **
ว่าแต่ใครเคยเห็นไฟท้าอัลติสตัวปัจจุบันเป็น LED คล้ายๆกับ จากัวร์มั้ยครับ พอดีผมเจอ 2 ครั้งแล้วมันเข้ากับอัลติสมากๆท้ายสวยเลยจะถ่ายรูปหลายครั้งแล้วแต่ไม่ทัน

:D :D :D

ออฟไลน์ chaiz

สวยนะเนี่ย ถ้ามาจริงๆ ใส่ปุ้บ เข้าใจผิดว่าเป็น F10 ได้ง่ายๆเลย

ส่วน CRUZE ผมว่า ไฟท้ายเบนซ์ เนียนดีครับ แต่ BMW ยังไม่ค่อยสวย