ผู้เขียน หัวข้อ: รีวิวรถมีเยอะแล้ว มีโอกาสจะเห็นรีวิวศูนย์บริการแบบละเอียดบ้างมั้ยครับ  (อ่าน 27680 ครั้ง)

ออฟไลน์ armyfst

• Full Member

ออฟไลน์ dwnd

• Newbie
  • *
[ BMW 3series f30 320d Luxury line ]
[ Ford Ranger 2.2 DBL tdci mt ]

ออฟไลน์ neung23

• Hero Member
+1 ครับ

ก่อนอื่นจะจัด ศูนย์โตโยต้ามหานคร พหลโยธินก่อนเลยคับ  >:(
2013 W204 C250 AMG Plus
2011 Prius
2010 X5 xDrive 4.8i
2003 E39 523i Sport

ออฟไลน์ nattapollo

• Jr. Member
  • **
ความคิดนี้เกิดเพราะ เวลาจะจองโรงแรมไปเที่ยว (ปีละหนสองหน)
จะเข้าเวบยอดนิยม แล้วลองหาอ่านรีวิวดู
ซึ่งก็มีภาพพร้อมรายละเอียดพื้นฐานของแต่ละที่
แล้วก็มีส่วนให้ทางบ้านแสดงความเห็น

คล้ายเวลาจะซื้อรถ สิ่งแรกผมก็เริ่มจากการอ่านรีวิว
เวบแรกที่นึกถึงก็คือที่นี่

ฉะนั้นจึงคิดว่า ถ้ามีเวบแรกที่เป็นที่ที่ทุกคนนึกถึง
เวลาจะเอารถเข้าศูนย์
ที่นี่ก็น่าจะเหมาะที่สุด และถ้าพี่จิมมี่เขียนเอง หรือเป็น editor เอง
นั่นก็จะสุดยอดมากครับ

ออฟไลน์ ชายโอ๊ต

"ศัตรูแห่งความก้าวหน้า คือเวลาที่เสียไป"

ออฟไลน์ TDGK

ออฟไลน์ mcp

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ gorilla

ออฟไลน์ Sammy_

มาร่วมลงชทาอด้วยคนครับ

ออฟไลน์ Amaranthe

• Sr. Member
สบับสนุนด้วยครับ ถ้าแยกเป็นห้องย่อยตามแบรนด์ด้วยจะเยี่ยมมาก
เผื่อศูนย์ที่โดนว่าเข้ามาอ่าน จะได้ไปปรับปรุง

ออฟไลน์ vj

• Newbie
  • *
อีก 10 เสียงเลย... (555 ล้อเล่นคร๊าบ)
ขอออกเสียง 1 เสียงเห็นด้วยว่าควรจะมีครับ

ออฟไลน์ MoLee

ออฟไลน์ karn5811

+1ครับบบบบ ผมอยากจะจัดการกะ ศูน ฮอนด้าราชามอเตอรขอนแก่นจริงๆๆ ไม่ง้อลูกค้าเลยย คนขอนแก่นบ่นกันเป็นแถบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  มันไม่ค่อยแครลูกค้าจริงๆๆๆๆๆ

ผมเคยใส่ชุดนักเรียนไปศูนมาสด้า เขาแทบจะจูบจะดมมมม

แต่ใชดนักเรียนไปศูนฮอนด้า มันไม่มาสนใจเลยยยยย

ปล.ไปดูรถตอนเลิกเรียนตอนที่ที่บ้านจะซื้อรถอีกคันเมื่อตอนต้นปีครับบบบไปกับเพื่อนนน(แต่ไม่ซ์อรถแล้ววตอนนี้)

ออฟไลน์ Uncle Eak

• Newbie
  • *
จัดมาเลยครับ เห็นด้วยเป็นอย่างยิ่ง.

ออฟไลน์ cvmatic

• **

ออฟไลน์ OLan-मंदिर लड़का

โหวต 1 เสียงครับ

;D ;D ;D

ออฟไลน์ nok

เพิ่มยอดด้วยคนครับ+1

ออฟไลน์ Mark_UK

ออฟไลน์ Neobi

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ Korns

• **
เห็นด้วยอีกคนครับ และอยากให้เป็นการเดินทางที่ให้ได้คำตอบว่า

ศูนย์บริการดีที่สุด ของโตโยต้า คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของฮอนด้า คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของนิสสัน คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของอิซูซู คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของฟอร์ด คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของเชฟ คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของเบนซ์ คือ ศูนย์...............
ศูนย์บริการดีที่สุด ของบีเอ็ฒ คือ ศูนย์...............

อะไรทำนองนี้ครับ

ออฟไลน์ MoJo-JoJo

บทความอะไรก็ได้ครับ จะรีวิวอะไร ถ้ามันเกี่ยวกับรถ ถ้ามันมาจากเว็บนี้ จากเหล่า บก. ของเว็บนี้

จัดมาเถอะครับพี่ๆ...ผมเข้ามาทุกวันจนไม่มีอะไรจะอ่านแล้วครับ 55555555555+

ออฟไลน์ NOOM22

เห็นด้วย แต่ผมว่าไม่ต้องรอครบร้อยเสียงหรอก ทุกวันนี้แค่มาตอบกันไม่รู้ถึงร้อยปาว ;D ;D
( คิดที่จะรัก ต้องยอมเจ็บ )

ออฟไลน์ ChiLun

• F10 525d M sport

ออฟไลน์ ULTIMATE

• **
ขอเป็นอีก 1 เสียงครับ.

ออฟไลน์ Kungsadal

• **
เห็นด้วยเพิ่มอีก 1 เสียงครับ  ;D ;D ;D ;D

ออฟไลน์ iKrit

• Blue. Just BLUE.
"การไม่มีดราม่าเป็นลาภอันประเสริฐ"
แต่มนุษย์มาม่าบางคนก็ชอบเปิดประเด็นทุกที เอ้อ...แปลก

ออฟไลน์ KoNaM!

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ monster

• Newbie
  • *

ออฟไลน์ patichan

• Newbie
  • *
+1 เสียงครับ เห็นด้วยครับ

ออฟไลน์ กบทอดกระเทียม

• ดีชั่วรู้หมด แต่มันอดไม่ได้
ยกมืออีกเสียงครับ
เมื่อก่อนใช้รถเก่าเข้าอู่ไม่เข้าศูนย์ฯ เลยไม่ค่อยใส่ใจคอลั่ม แฉให้ฟ้งหลังเข้าศูนย์ เท่าไร
แต่ตอนนี้ให้รถใหม่แล้ว ต้องสนแล้วครับ
เดี๋ยวครบระยะ ก็ว่าจะมาแฉให้ฟังเช่นกัน
ไม่เมาหล้าแล้วเรายังเมารัก      สุดจะหักห้ามจิตคิดฉไหน
ถึงเมาเหล้าเช้าสายก็ก็หายไป   แต่เมาใจนี้ประจำทุกค่ำคืน